• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware 1.1.4 đã ra rồi

Taki7610

Unlock_GSM
Hix,chỉ thấy trên trang i.unlock.no thấy tiêu đề lớn : 1.1.4 is released! Don't update yet!

Tom_codon

Super V.I.P
Hix,chỉ thấy trên trang i.unlock.no thấy tiêu đề lớn : 1.1.4 is released! Don't update yet!

Không quá lo lắng.Mình chắc chắn trong 1,2 ngày tới sẽ có phiên bản unlock full 1.1.4
Tối nay sẽ contact với Zibri và có câu trả lời sớm cho các bạn :D

Atemis

Active Member
Toi co con iPhone 1.1.2 dung sim dan them, bay gio muon unlock de su dung sim binh thuong thi lam the nao? Toi co phan mem ziPhone. Anh em giup toi voi! Cam on rat nhieu!

small_bear

Toi co con iPhone 1.1.2 dung sim dan them, bay gio muon unlock de su dung sim binh thuong thi lam the nao? Toi co phan mem ziPhone. Anh em giup toi voi! Cam on rat nhieu!

Cái này thì dễ rồi mà bạn, bạn restore máy lai FW 1.1.2 hay 1.1.3 rồi down Ziphone 2.0 về, active, jailbreak va unlock theo hướng dẫn ở phần Ziphone là được.