• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware / Cooking 7 hs home đổi icon màu ứng dụng basic firmware v50

mathanh

Firmware / Cooking 7 hs home đổi icon màu và ứng dụng basic firmware v50

bản này mình mod đổi 2 icon ứng dụng trong basic. xem hình

nếu các bạn muốn có lại thanh omnia thì chọn Finger Use và tắt phím tắt đi sẻ có lại thanh omnia theo bản củ

bản này đã tích hợp rompatches và BTSwitch bản x-plore các bạn cài thêm mình có đính kèm bên trong, nếu các bạn muốn mình sẻ bỏ x-plore vào rom luôn

tải tại đây

\-/X_XX_X\-/ :p:p

các bạn tải thêm bàn phím cho Full page tại đây

http://www.pdaviet.net/showthread.php?91680-MoreIcons-1-20-th%C3%AAm-3-icon-cho-Full-page&p=1213290

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

sẳn hỏi luôn có ai biết pm nào đóng gói hình ảnh ra mif và giải nén mif ra, vì mình muốn thay đổi 1 số icon bên trong basic

pm làm trên máy tính đó

Chỉnh sửa cuối:

xautraiking

sẳn hỏi luôn có ai biết pm nào đóng gói hình ảnh ra mif và giải nén mif ra, vì mình muốn thay đổi 1 số icon bên trong basic

pm làm trên máy tính đó

Siscontent làm đc mà...chọn đại 1 file mif Đổi hình thành file svg goy`bỏ vào file mif....Xem trong mif có j` thì view detail thui!

mathanh

cái icon bt hơi bị ốm ;;)

có biết pm nào xem ảnh đuôi .svg kô, máy tính của mình kô xem được đuôi này. mình muốn thay đổi các ứng dụng của thanh omnia. xem được ảnh thì mình mới lựa được hình để thay đổi nó và ứng dụng của nó

anhquan1993

Bác cho em hỏi với:Dow file của bác về rồi chép đè lên file cũ để flash ạ?Em Flash bằng Phoenix.

sieutocdo1994

mình chuyển wa lại zữa mấy cái HS hồi mất tiu cái HS VODAPHONE lun. còn sau khi mình cài MoreIcons-1.20 thì chạy ko đ.c. báo lỗi. :(

sieutocdo1994

bạn nghiên cứu đưa option telephone vào rom lun đi. 7HS chưa đưa option này vào đ.c. cứ cho orang với Vodafone vào là ko có option telephone. mình nghỉ chắc tại HS Vodafone. vì có lần mình cài HS Vodafone là mất option telephone