• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware dành cho đứa con của 5800 là 5230 V20.6.007

mathanh

còn âm lịch thì sao các bạn

chọn lịch chọn cài đặt chọn âm lịch chọn mở

shirooo

xin lỗi nhưng mình down fw về rồi nhưng không biết làm thế nào, bạn nào hướng dẫn up dùm với.

shirooo

mình down file của mathanh về giải nén ra rồi copy vào thư mục RM-588 rồi bắt đầu flash à ???

mobile08

còn âm lịch thì sao các bạn

chọn lịch chọn cài đặt chọn âm lịch chọn mở
l
lịch âm dùng 0k luôn bác ma thanh ơi bản nay good nhưng cảm ứng trên các phần mền cài thêm không mượt bằng fw trước

mathanh

chép vào như nào sao mình chép vào không đc nhỉ . hướng dẫn mình cái

trong rompat mở openall4 lên rồi chép vô dùng FileBrowser đánh dấu 2 thư muc resource và sis rồi chọn copy xong vào C pats wa , hoặc dùng x-plore

shirooo

3G và âm lịch dùng tốt, giao diện orange đẹp, nhưng up xong máy em mất hack luôn, giờ phải làm sao đây bác ??? :(

wimax16vnn

cho hỏi flash cái này lại bằng JAF là mất tất cả fần mềm mình cài trc đó fải ko ạh? giống như cài mới lại Win từ CD áh?

wimax16vnn

mình up xong thấy mất hết phầm mềm cài vô :(

cũng thik up mà ngán fải cài lại mấy fần mềm trc đó wá , nên thôi , hii
up từ NSU thì ko bị mất
chờ NOKIA ra FW mới cho 5230 rùi up lun wá