• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Flashlite 2.1 dành cho N70 (OS8)

Status
Không mở trả lời sau này.

hungrom

mình vừa dl được 1 bản FL2.1, chơi được các định dạng .swf trên symbian os8, bro nào thích thì tải về.

hungrom

cái này dùng để chơi các file .swf ( flash file) , nói chung củng khá hay, cài chương trình này vào, xong chép các file .sừ vào thư mục other trên thẻ nhớ, thế là máy có thể chơi thêm 1 dinh dạng nhạc.

dinhtiendung

Mình đã cài vào đã test thử trên N70 nhưng sao chỉ xem được các file có dung lượng dưới 1Mb thôi là sao nhỉ các file có dung lượng trên 1Mb toàn báo lỗi thôi bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm mình với thank các bạn nhìu

nh3k30

Mình đã cài vào đã test thử trên N70 nhưng sao chỉ xem được các file có dung lượng dưới 1Mb thôi là sao nhỉ các file có dung lượng trên 1Mb toàn báo lỗi thôi bạn nào biết cách khắc phục chỉ giùm mình với thank các bạn nhìu

đúng rùi bạn!file có dung lượng lớn thì chơi toàn bị lỗi thôi!đó là lí do mình ko xài sòt này nữa!

crest

Đây có phải phần mềm của adobe để chạy youtobe không các anh?

crest

Các anh hướng dẫn cụ thể cách cài nha ^^!
Mà chạy file swf đó thì xem ở phần nào ạ?

hbinhlove2003

chép các file swf vào thư mục Other nha các bạn, xong rồi vào Flaslite chọn qua phần thẻ nhớ là ok. cái này ko liên quan gì tới Yutube cả.

ongtrungducmx25

Game này dùng 24 chữ cái trên bàn phím để chơi. Thấy nó hiện ký tự gì thì cứ việc nhấn vào ký tự đó là xong. Nó giống như bác tập gõ bàn phím vậy thôi.
Bác có thể chơi bằng link này.
Sau khi tải về rồi chạy nó bằng IE, chơi Offline tại nhà.
Khi vào được tới đấy là nó báo lỗi rồi không hiểu tại sao nữa!
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Game này dùng 24 chữ cái trên bàn phím để chơi. Thấy nó hiện ký tự gì thì cứ việc nhấn vào ký tự đó là xong. Nó giống như bác tập gõ bàn phím vậy thôi.
Bác có thể chơi bằng link này.
Sau khi tải về rồi chạy nó bằng IE, chơi Offline tại nhà.
Khi vào được tới đấy là nó báo lỗi rồi không hiểu tại sao nữa!
attachment.php

Chơi trên Pc mà bác hỏi ở đây, cứ tưởng Mobile cơ.:-/

ongtrungducmx25

nó đọc được chứ pác nhưng nó thông báo lỗi thì không hiểu sao nữa! mình nghĩ là nó định dạng khác lỗi code (mã gì đó)! thường thì bài hát là nó đọc khỏe re.

DreamLand

Sao mình không mở được file *swf có dung lượng 100kB vậy?
Tùy dung lượng thui bạn à, vì Flashplayer ko hỗ trợ Chất lượng đó, nếu hỗ trợ thì dung lượng lên tới MB vẫn chạy ok.

saodoingoi142

Moderator
hướng dẩn cụ thể đi chứ

Đây là phần mềm hổ trợ chơi nhạc với các dạng file có đuôi *.swf .Bạn hãy tham khảo thêm trích dẫn bên dưới là hướng dẫn cách cài của chủ Topic nhé!!!;;)

cái này dùng để chơi các file .swf ( flash file) , nói chung củng khá hay, cài chương trình này vào, xong chép các file .swf vào thư mục other trên thẻ nhớ, thế là máy có thể chơi thêm 1 dinh dạng nhạc.

---> Xin được khóa Topic !!!

Status
Không mở trả lời sau này.