• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font tiếng Việt cho 7610

Status
Không mở trả lời sau này.

cuki00

Chào các bạn.Mình đang cần tìm font tiếng Việt dành cho 7610.Mình thấy ở diễn đàn PDAViet cũng đã có nhiều bài viết về việc này.Nhưng mình cũng thấy nhiều bài viết nói về những rắc rối do cài font tiếng việt đem lại.Mình muốn các bạn (nhất là các ban đã có kinh nghiệm về việc này) giúp mình tìm một font tiếng Việt hoàn thiện cho 7610 được không.Cảm ơn các bạn nhiều.

AnhPheCT

Chào các bạn.Mình đang cần tìm font tiếng Việt dành cho 7610.Mình thấy ở diễn đàn PDAViet cũng đã có nhiều bài viết về việc này.Nhưng mình cũng thấy nhiều bài viết nói về những rắc rối do cài font tiếng việt đem lại.Mình muốn các bạn (nhất là các ban đã có kinh nghiệm về việc này) giúp mình tìm một font tiếng Việt hoàn thiện cho 7610 được không.Cảm ơn các bạn nhiều.

Của Bác đây: Down về giải nén Xem fonts nào Ok thí cài vào Ko thì có thể Remove đi!!

jimmi_qyu

Nói về font tiếng việt của 7610 thì mình bảo đảm 1 câu chỉ có font VN 2in1 là hiện đầy đủ tiếng việt nhất.Mình đang sử dụng 7610 đấy share cho bạn bộ font TV của mình đây FontVn2in1.gdr

Status
Không mở trả lời sau này.