• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Format thẻ MiniSD trên Palm 750?

rainism

Chào các bác! em đang xài con palm 750 mà em lấy thẻ mini SD của N95 wa mà sao ko format trên palm được?? :(( (em ko bít cách format trên palm lun)
với cho em hỏi là sao trong library window media trên palm ko thấy nhạc trong thẻ nhớ, lần em muốn mở nhạc phải vô file explore mở từng bài??:-/

Lần đầu cầm palm mong các bác chỉ giáo :p

Chỉnh sửa cuối:

trandinhkhon

- Trên palm 750 ko format dc.(hoặc cũng có thể thẻ nhớ dc định dạng khác trên N95 nên palm ko thấy)

- Nghe nhạc bằng Windows media thì bạn vào Library-->Menu--->Update library(nếu ko thấy nhạc có thể liên quan đến vấn đề trên). :D

rainism

cám ơn bác nhìu cho em hỏi thêm câu nữa (hơi tham lam tí:p) em download tiện ích cho palm mà sao lúc cài đặt lại bị báo là tiện ích ko phù hợp với thiết bị?? em cũng bó tay!!:-??
bác nào có chương trình từ điển A-V-A hay tiện ích nào cho palm 750 cho em xin đc ko ạ!!! :p
Thnkz các bác trước ;;)

rainism

thankz bác nhìu
lần đầu cầm palm mà lên diễn đàn nào cũng toàn 680 hong hà kiếm cái 750 khó ghê :p
cũng may gặp được bác :D
PALM MUÔN NĂM

trandinhkhon

mình cũng rất yêu palm !!

thankz bác nhìu
lần đầu cầm palm mà lên diễn đàn nào cũng toàn 680 hong hà kiếm cái 750 khó ghê :p
cũng may gặp được bác :D
PALM MUÔN NĂM

người chơi palm ở vn còn ít lắm.mình đã từng xài nhiều dòng ppc rùi..nhưng palm 750 là con mà mình iu quý nhất.. b-)

rainism

hehe đúng là như vậy đó bác sao thấy ít người xài palm wa' mà đặc biệt là em 750 ;;)