• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Freestyle Motocross IV - Đua xe X-game cho Sym^3 ;;)

JohnyNguyen

Hi everyone !!! :D Red Bull Freestyle Motocross đã phát triển phiên bản 4 game "FreeStyle Motocross" cho Symbian :D Phiên này có thêm rất nhiều pha lộn ngoạn mục và tạo điều kiện cho tay đua thể hiện đẳng cấp ... ở trên không trung :)) . Game có độ mô phỏng vật lý rất cao để mang lại cảm giác chân thật hơn cho người chơi ;;)

Game có hơn 50 màn đua khác nhau với nhiều cấp độ từ dễ đến khó :-? Càng giành được nhiều điểm trong mỗi vòng đua,bạn càng có thêm cơ hội để chiến thắng và unlock nhiều sự kiện đua,xe máy,những thủ thuật biểu diễn trên không ....
Game có đồ hoạ đẹp,âm thanh chân thật,mô phỏng tốt nên những pha ... nhào lộn và ... ngã sẽ vô cùng đẹp mắt :)) =)) ae cứ xem ảnh mình test thì rõ :)) =))

Còn chần chờ gì nữa,hãy thể hiện đẳng cấp lái xe ... "Freestyle - Phong cách tự do" của mình với "Freestyle Motocross IV" ;;)

Ảnh game mình test nè :D

Một vài lưu ý cho ae trước khi chơi :
1 Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi play :D
2 Không khuyến khích ae làm ngoài đường đâu nhé ;;) :)) =))
3 Nếu bạn thấy bài viết có ích --> Just click Thanks to vote for me ;;)
4 Cuối cùng,quay trở lại đọc kĩ 4 lưu ý này nhé :)) =))
Và cuối cùng là em nó

P/s đã từ lâu ko post game,mong ae ủng hộ nhiều nhiều :)) =)) bài viết hoàn toàn do mình cảm nhận + bản Ăng lê óc ri gin --> mình viết lại chứ ko chơi với Google Translate (nó dịch ngu lắm) :)) =)) =D>
Game trên Sym^3 khủng lắm --> Nên nếu ko yêu cũng đừng nói lời cay đắng nhé :D Thanks

Duy nhất và có bản quyền tại PDA

hot_boy_007

Tưởng game sis nặng lắm chớ. chém gió la game khủng khủng mà chưa đc 1mb đòi khủng.XÍ