• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Froyo chính thức của Wildfire!

huynhkyphu

trên trang chủ vẫn chưa báo có bản chính thức cho WF mà bạn, gần đây chỉ có Lengend đc cập nhật thôi :(

dungquoc

Khéo mất root khi up ROM froyo

Bản Froyo 2.2 này up lên dễ mất root và hiện chưa root được.

ndth213

Buồn quá giờ mất hack root rùi chán thật
Có bác nào giúp mình hack bản froyo này với :((

dungquoc

Buồn quá giờ mất hack root rùi chán thật
Có bác nào giúp mình hack bản froyo này với :((

Giống mình rồi, không có gì phải buồn cả bạn à. chờ đợi các hacker nước ngoài hack bản này (chủ yếu do HBOOT của ROM này cao quá, ver 1.01 nên chưa hack được). Trong thời gian chờ đọi bạn có thể hài lòng với bản ROM này: chạy mượt, thêm một số những tính năng mới: như bạn cầm điện thoại lên là nhạc chuông sẽ nhỏ lại, cài phần mềm vào thẻ nhớ, maps ver 4.5...và nhiều hơn nữa hãy khám phá đi bạn.
NOTE: Mình đã đăng bài trên xda rồi, đang nhờ hacker hack bản này. Yên tâm chờ đợi nhé bạn.
Chúc vui!

mrpi

có bản update từ hãng rồi, sáng nay bật wifi lên thấy, mọi người bật 3G thì up từ hôm qua cơ. Livewall paper và flash ko hỗ trợ nhé vì họ bảo do hạn chế phần cứng.

Froyo chạy chậm vãi.

huynhkyphu

có bản update từ hãng rồi, sáng nay bật wifi lên thấy, mọi người bật 3G thì up từ hôm qua cơ. Livewall paper và flash ko hỗ trợ nhé vì họ bảo do hạn chế phần cứng.

Froyo chạy chậm vãi.

Hạn chế phần cứng là sao? Thấy mấy bản Rom cook chay Live ầm ầm mà, với mình Flash có hay ko ko wan trọng, live wallper mà ko có thì tiếc vãi

sututam

mất root, không vào được market, reset factory máy
nhục
được cái chuyển phần mềm sang thẻ nhớ : không phải tất cả phần mềm, một số chuyển được một số không.
đang nghiên cứu trở về 2.1

dungquoc

mất root, không vào được market, reset factory máy
nhục
được cái chuyển phần mềm sang thẻ nhớ : không phải tất cả phần mềm, một số chuyển được một số không.
đang nghiên cứu trở về 2.1

trở về được 2.1 thì chỉ cho mình với nhé. Mình cũng đang tìm cách để trở về 2.1 đây.