• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fruit Ninja 1.5.4 Full - Chém trái cây cho Android (Cập nhật v1.7.6)

BroThong

f-705-6

Không sở hữu nội dung có chiều sâu, gameplay thuộc loại đơn giản nhất vì chỉ yêu cầu người chơi “chặt” và “chém” một rừng hoa quả, tuy nhiên chính những điều ấy lại giúp Fruit Ninja đạt được mục tiêu của mình – một game tiêu khiển, xả stress đúng nghĩa trên Android. Trước đó game cũng khá thành công trên iPhone, Symbian, PC...

ss-320-0-6

[video=youtube;ROag7hqCc18]http://www.youtube.com/watch?v=ROag7hqCc18[/video]

Yêu cầu: Android 1.6 trở lên

Download:

Last edited by a moderator:

blackeagle2548

mình cài bản 1.73, chơi 1 lúc nó lại hiện ra bảng đòi enable gì đó. mình đã enable rồi mà nó cứ hiện hoài. có bạn nào biết cách xử lý nó giúp mình với

TrunglinkiN

bản 1.73 có phải full không bro. có quảng cáo khi chơi hết một màn ko? mình tải bản trả phí trên aplanet vẫn có quảng cáo của bọn tàu khựa. ghet!

tuonglai2002

hic,mình cài rồi,ko dc mod à,màn hình giống mờ nhòe,giống như zoom hình to lên vậy đó,game này mãi ko hỗ trợ qHD

:|

Mình cũng giống vậy, hình bể hết nhìn xấu lắm, không biết khi nào mới hỗ trợ qHD

venusian

Moderator
Cập nhật Fruit Ninja v1.7.6

Có gì mới:
  • Multiplayer để sử dụng cả hai dịch vụ chơi bình thường và chơi trực tuyến.
  • Các điều khoản mới đã được thêm vào cho phép việc phù hợp với chơi trực tuyến.
  • Quyền truy cập đối với Camera và Danh bạ đã được loại bỏ.
  • Có một vấn đề lưu tập tin hệ thống ở v1.7.5 và một số người bị ko lưu Fruit Ninja. Chúng tôi đã giải quyết vấn đề này

Chỉnh sửa cuối: