• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[FW 2.X] Fonts cho Clock !!!

kimhuynh

Đúng rùi bạn ui, nó là file hình .png có trong bộ crystal clear tôi dùng để thay cho logo mạng (đương nhiên là phải giảm kích thước chiều cao xuống còn 20).

Xin lỗi bạn vì phản hồi chậm, mấy hôm nay tôi đang lên 2.1, he he he đang HOT mà phải không bạn.

Tặng bạn tất cả các file tôi đang dùng (tôi dùng Vina và đương nhiên thêm Mobi). Tôi nghĩ là bạn đã biết cách dùng nên không nêu ra ở đây (sẽ lạc chủ đề).

Cho mình hỏi chép vào đường dẫn nào bạn ơi?

Cám ơn nhiều nhiều!

XuanTruong

Super V.I.P
cám ơn bạn mình đã thử cách 1 làm mãi không được còn cách 2 chưa dám vào cydia vì cài 9 trang app rồi vào đó bị gi retore mệt lắm cám ơn bạn đã chỉ.....!

Do Bạn bấm chưa nhanh đó thôi, nhiều Bạn mới đầu cũng kêu làm không được, nhưng sau đó làm được hết!:D

Thanh_Loi

Đúng rùi bạn ui, nó là file hình .png có trong bộ crystal clear tôi dùng để thay cho logo mạng (đương nhiên là phải giảm kích thước chiều cao xuống còn 20).

Xin lỗi bạn vì phản hồi chậm, mấy hôm nay tôi đang lên 2.1, he he he đang HOT mà phải không bạn.

Tặng bạn tất cả các file tôi đang dùng (tôi dùng Vina và đương nhiên thêm Mobi). Tôi nghĩ là bạn đã biết cách dùng nên không nêu ra ở đây (sẽ lạc chủ đề).
bạn ơi cho mình hỏi cài như thế nào vậy bạn mình xài 2.1 cài dc ko bạn mình rất thích logo bàn chân mà ko biết cài thế nào hd cho mình với thank bạn nhiều...:((