• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 5800 mới ra 31/3 nè 20.0.012 v4.11

gentleman_xt

Cái phiên bản mới này có gì hay vậy các bác? Bác nào up rồi lên tiếng cho anh em biết với! Để còn xem xét có nên up ko nào? Bởi vì mỗi lần up mất hết dữ liệu nên ngại up đi up lại lắm!

Bạn vào phần backup trong file mgr để save lại thì lúc up bản khác đỡ phải cài lại mất công.

maximux3000

hãy là dân chơi dt thứ thiệt. dân chơi ko sợ mưa rơi, đừng đem wăng dt vô tường là đc.

maximux3000

nói với năng, chẳng làm gì hết cứ la to, .. có ai test thử chưa. đang sừ dụng phiên bảng orange chụp hình dở hơn cái fw 20 cũ. lần đầu tiên chụp hình đen thùi lùi.

thanhdhl2003

nói với năng, chẳng làm gì hết cứ la to, .. có ai test thử chưa. đang sừ dụng phiên bảng orange chụp hình dở hơn cái fw 20 cũ. lần đầu tiên chụp hình đen thùi lùi.

Mình thấy bình thường nên mới Post lên cho các bạn tham khảo. Mình đã test rẩt nhiều Version của FW 20 này. Thấy cái nào cũng bình thường, kg có cải thiện gì mấy. Thấy bản Orange đẹp và cũng có nhiều thay đổi so với các Version khác của FW 20. Còn vụ chụp hình đen thui là sao vậy bạn? Mình chụp hình bình thường mà, có gì đâu :-?
tranthaicantho: bạn cũng kg nên nói vậy, chủ topic thấy mới nên post lên giới thiệu cho anh em test. Còn chuyện xóa hay kg xóa thì các MOD tự nhiên sẽ biết.

Anh em mà :D

vinhloc01811

Vậy ra cũng có người nhát hơn em :-? Năm nay hình như em mới 15 tuổi mà em up FM ầm ầm cho cái 5800 của em ko cần phải đi Care :)):)):))

Cái gì cũng có cái giá của nó. A nói vậy thôi, chú k nên trách người khác...
Việc up firmware có gì mà khó đâu! chẳng qua là lười và nhát nên k làm thôi....:))