• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42

mathanh

sao nokia không nâng cấp cho n97 và n97mini cái bàn phím symbian^3 vậy.. 2 dòng này cũng là dòng cao cấp của nokia mà, giá cũng gần 10tr chứ ít gì.

tách được cái bàn phím số của C6 qua n97, nhưng lại bị cái giọng đọc như vịt khi có cuộc gọi đến....... thiệt là rét quá trời luôn

Chỉnh sửa cuối:

tungtt

Không biết No vá lỗi gì mà check trên phone update chỉ có 428KB, không biết là update cái gì nữa...

mrquyen1993

sao nokia không nâng cấp cho n97 và n97mini cái bàn phím symbian^3 vậy.. 2 dòng này cũng là dòng cao cấp của nokia mà, giá cũng gần 10tr chứ ít gì.

tách được cái bàn phím số của C6 qua n97, nhưng lại bị cái giọng đọc như vịt khi có cuộc gọi đến....... thiệt là rét quá trời luôn

chắc nó đang làm S^3 cho N97 , thế nên chắc ra mấy FW cho hàng Xpress trước

ngocha2006

Hàng cứ về ầm ầm
sang kiểm tra cho em 5233 thấy có FW mới
cư tưởng chỉ em nâng cấp lên
Hóa ra nhìu thế ah:-??:O

nguyenntson

Không biết FW 42 này của C6 có gì mới ko?bạn nào phát hiện thì cho anh em biết với!

thechipmunks

bác mathanh ơi bác có thể chỉ e cách làm vietmap full đc ko ?