• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của E72-1 (RM-530) v22.007 - Bản update mừng năm mới!

maximux3000

ôi chao biết chừng nào mới có bang fw up chính thức đây cái navifirm cứ thay đổi xoành xoạch mới đầu nhiều lắm nay còn ít ko biết co phải bị lỗi ko mà giãm

hoanghai1992

ai up rồi cho biết kết quả up lên có giữ được phần hack ko, hoặc là hack lại đc ko?
Cải tiến của firmware này là gì vậy ?

Nynk_102

Chưa up dc bằng OTA . Ko có máy tính để up bằng NSU. Bác nào cho em xin cái Code của firm này để em change qua up lên thử nào. Thanks to all !

maximux3000

tôi thử change code mà ko dc chán, up cứ bào protec key. ai cũng sợ ko hack dc nen chưa ai úp, với lại ngại thêm mảng tiếng việt nữa

Nynk_102

Chủ yếu là up lên để xem Ram có bịt ụt nhanh như firm bây giờ ko ??? Và để test hack nữa.

ypmv2

Mình đã Up thành công, không có tiếng việt, không có gì thay đổi cả, Ram vẫn vậy và vẫn hackphone bằng Hello0x2.03
Tóm lại các bạn đừng Up lên nhé.

Nynk_102

Thế thì đợi khi nào nó ra bản up bằng Fota thì up sau vậy. đợi mỗi fix lỗi tụt Ram mà chưa có. Bùn thật.

phatmu

Up làm gì 22.7 , e mới check ra 23.2 rùi nè hehe , có firmware Vietnam lun , e đang down và up .