• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

0988846477

Bản cập nhật mới đó mình đang douwload đây

Đã test !kết luận như sau:

1.Đã test thử tốc độ tăng lên rõ rệt

2.Camera phản ứng nhanh, nhậy hơn

3.Xoay màn hình không bị đơ máy còn nũa đang test

4.Vẫn hack đươc bằng HelloOX2 nha!

5.Loa ngoài nghe to hơn

6.Và ....

7.Nhược điểm là cài ứng dụng rất lâu
View attachment 156680

Thank ủng hộ mình nha!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Ảnh đâu bạn? Tất nhiên là đã có rồi nhưng có ảnh thì hấp dẫn hơn, và chức năng mới của nó là gì, up xong giới thiệu cho anh em cùng biết nhé!

0988846477

các bạn chờ tí nha! minh dang tải về nha!
bản này mình chờ đợi rất lâu rùi

Caominh171

Có ít nhận xét về fw này òi nè:

Update : So I’ve updated My N82. Nothing really “new” in this firmware. We were expecting atleast a couple Ovi Apps thrown in, but so far it just seems to be purely speed improvements. Otherwise, nothing noticeable I’m afraid. Since the N82 has User Data Preservation, you might as well update just for the heck of it.

onlylove80

các bạn chờ tí nha! minh dang tải về nha!
bản này mình chờ đợi rất lâu rùi

Hay quá.. Bạn test đi xem có thay đổi gì lớn so với V31.0.016 không nhé.. Có gì mới mẻ thì thông báo với anh em ngay nhé bạn.:D

magicter

ặc sao mình update bằng phần mềm của nokia nó thông báo là chưa có FW mơia nhỉ, máy mình là FW v31 đã hack, liệu có phải fomat lại máy rùi mới up dc ko?

0988846477

không phải thế đâu!minh vừa làm song rùi máy hack mà không cần format lai máy
cải thiên tốc độ nhanh hơn
còn gì nữa đang tim hiểu thêm

bocapgiay

chán thật, ngồi chờ mãi cho nó download 111mb về để up nhưng lúc cập nhập thì bị lỗi, nó bảo mình rút cáp usb ra rùi cắm vào xong ấn OK. Nhưng cuối cùng nó báo có lỗi bên trong :D
Khởi động lại điện thoại ấn *#0000# thì thấy V35.0.002 :D

Chả hiểu sao nữa, các phần mềm của máy vẫn i sì, ko bị mất j` cả, thế mới lạ :D

magicter

chán thật, ngồi chờ mãi cho nó download 111mb về để up nhưng lúc cập nhập thì bị lỗi, nó bảo mình rút cáp usb ra rùi cắm vào xong ấn OK. Nhưng cuối cùng nó báo có lỗi bên trong :D
Khởi động lại điện thoại ấn *#0000# thì thấy V35.0.002 :D

Chả hiểu sao nữa, các phần mềm của máy vẫn i sì, ko bị mất j` cả, thế mới lạ :D

bạn up bang phan mềm của nokia hay là up off mình dùng sòt của nokia nó báo chưa có FW mới là thế nào? mình đang dùng v31

AndyCuong

Supper Moderators
bạn up bang phan mềm của nokia hay là up off mình dùng sòt của nokia nó báo chưa có FW mới là thế nào? mình đang dùng v31

mình dùng NAVIFIRM thì thấy có firmware mới dành cho N82 V35.0.002 rùi đó.
qua chổ này tải phần mềm NAVIFIRM xem dùng nhé!

tphg1210

Mình thì quan tâm đến chất lượng ảnh chụp, ko biết có cải thiện gì hơn trong firmware mới ko nữa