• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW Tiếng Việt Cho SamSung G810 - vấn đề nan giải T_T

nxhoang90

Tình hình là mình mới mua dc con SamSung G810 Gold , mà máy mình không có ngôn ngữ TV , mình nghe nói con này có Lang Tv mà , vì vậy khi chạy các phần mềm VH thì Font bị ô vuông rất khó chịu , phải cài Font riêng . vì Vậy mình xin hỏi có ai có files Tiếng Việt cho samsung G810 không ? mình search tung cả google mà chả tìm được , có gì hướng dẫn dùm mình cụ thể cách up lên lun nha , trước toàn xài JAF up fw cho Noki nên chuyễn sang dòng này pó tay toàn tập . Hay ai ở TP.Hcm có thề làm dc thì mình mang máy sang .:-??

uandi2009

Tình hình là mình mới mua dc con SamSung G810 Gold , mà máy mình không có ngôn ngữ TV , mình nghe nói con này có Lang Tv mà , vì vậy khi chạy các phần mềm VH thì Font bị ô vuông rất khó chịu , phải cài Font riêng . vì Vậy mình xin hỏi có ai có files Tiếng Việt cho samsung G810 không ? mình search tung cả google mà chả tìm được , có gì hướng dẫn dùm mình cụ thể cách up lên lun nha , trước toàn xài JAF up fw cho Noki nên chuyễn sang dòng này pó tay toàn tập . Hay ai ở TP.Hcm có thề làm dc thì mình mang máy sang .:-??
Bạn thử cài Python,Fontchanger, rùi chép font vào như hướng dẫn trong diễn đàn xem sao. G810 xaì HDH
Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.1 nên mình nghĩ nó cũng giống các loại máy Nokịa
Chúc thành công