• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Galaxy Anna Dragon s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Galaxy anna s60v3v5 by Duylinh27884

Dự định thì đây sẽ là bộ icon ăn chơi noel năm nay của mình với tên theme Dragon Christmas 2012 nhưng từ đây tới đó còn xa quá nên lấy bộ icon này biến tấu ra 1phiên bản khác:D lời khuyên chân thành là ae ko nên add thêm icon nữa vì theme đã quá tải mình đã phải lược bõ bớt 1số icon vì theme đã quá nặng=))Nên chuẩn bị tâm lý+memory trước khi tiến hành cài đặt :))
Thanks to Dragon459 and MMMOOO!^^!

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

gacontapgaypt

ui. Sao vẫn còn nhiều icon mặc định quá anh ui.

duylinh27884

Moderator
ui. Sao vẫn còn nhiều icon mặc định quá anh ui.

Uhm,các icon app bên thứ 3 a chưa add vào nên còn nhiều icon mặc địng đúng hơn là muốn add nhưg vì theme đã quá tải nếu add thêm nữa sợ khi vào theme load ko nỗi,mới có nhiu đó mà vào đã bị giựt giựt hay bị đứg hình add thêm nữa chắc bõ luôn cái theme này quá vì có dùg đc đâu :((

gacontapgaypt

nặng thật đấy. Install xong phải một lúc sau mới update xong, giật giật em phải xoá hết theme cũ cho tiết kiệm bộ nhớ :D

duylinh27884

Moderator
uid trợ giúp là 0x10005234 . Thank anh nhé :D
Ko icon ứng dụng à,mà sao uid trợ giúp của máy a cũng là 0x10005234 giống máy e mà ta sao trên máy a hiện ta,bó tay thiệt chớ:(dạo trước a post 1 theme cũng bị icon trợ giúp này nè,trên máy a thì hiện mà 1bác khác dùng e71 cũng cùng uid trợ giúp mà cài vào lại ko hiện,đến giờ vẫn chưa biết lỗi do đâu!!:((

gacontapgaypt

Ko icon ứng dụng à,mà sao uid trợ giúp của máy a cũng là 0x10005234 giống máy e mà ta sao trên máy a hiện ta,bó tay thiệt chớ:(dạo trước a post 1 theme cũng bị icon trợ giúp này nè,trên máy a thì hiện mà 1bác khác dùng e71 cũng cùng uid trợ giúp mà cài vào lại ko hiện,đến giờ vẫn chưa biết lỗi do đâu!!:((

anh dùng máy gì vậy?

duylinh27884

Moderator
anh dùng máy gì vậy?

A dùg n82!hầu như nhữg ứg dụg mặc địh của máy điều hiện anna dragon hết.để vài ngày nữa rảnh add thêm 1số ứg dụg thôg dụg hay dùg vào theme,bản sau chắc sẽ nặg lắm;;)

Hostmicom

Member
A dùg n82!hầu như nhữg ứg dụg mặc địh của máy điều hiện anna dragon hết.để vài ngày nữa rảnh add thêm 1số ứg dụg thôg dụg hay dùg vào theme,bản sau chắc sẽ nặg lắm;;)

Mình cũng xin chờ bản fix nhé^^!