• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Galaxy SIII SHV-E210L ] Tổng hợp Rom,mod,nơi giao lưu học hỏi,chia sẻ kinh nghiệm

baokiem1

Bác hướng dẫn rõ lại cách set cài đặt rom đi. tiếng trung không ah ko biết check vào cái nào luôn, check hết thì bị treo logo

kienvp

Bác check lại link Donkey v8.2.1 của bác đã Việt hoá lại dùm link die rồi
cái đó m chưa vh chỉ mod thui.bạn cài dk đừng đánh dấu hết sẽ bị lỗi đó.vào recovery fomat system rui cài lại.
khi vào phần cài đặt có 3 dòng .2 dòng đầu tiên có chữ rom bạn chọn dòng thứ 2 để nó cài mặc định

vantien9x05

bạn ơi cho mình hỏi sao con này mình không thấy cái motion trong muc setting vậy.......minh xài bản 4.1.2

trieunghi

E210LKLJME2_4.1.2-BY_EvilSylvanas_DK4.2 VH bởi Kienvp = 453Mb

E210LKLJMH2_4.1.2-BY_EvilSylvanas_DK5.0 VH bởi Kienvp = 869Mb

Sao 2 rom này chênh lệch lớn về dùng lượng vậy bạn, mình mới tải về dùng thấy bản DK4.2 không đồng bộ danh bạ được, mình đang thử tải bản DK5.0 về xem thế nào, có sự khác biệt gì mà dung lượng chênh lệch gấp đôi luôn thế :(
Cảm ơn.