• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game 30Mb 3D Kinh Điển - Pandemonium 3D by WL■CongVoi

elicius

ko hiểu các pác down kiểu j luôn, tớ chuyển qua lại cả IE lẫn FireFox đều ko được
Nhập code rồi bấm vào dòng xanh lá cây thì nó cho mình 1 link, nhưng bấm vào link đấy nó lại trở lại trang lúc đầu, chẳng hiểu đc, :(( ai giúp tớ hoặc có hảo tâm up lên mediafire thì tuyệt :((

Mình cũng bọ như bạn (điên luôn, bực bội hết sức), cuối cùng phải làm 1 thao tác để có được game này, bạn vào google.com.vn tìm từ khóa Pandemonium UIQ 3, nó sẽ liệt kê nhiều site để bạn vào, cố tìm 1 trang trong số đó để dơwn nha (phải đăng ký member của site đó mới được down). Công nhận thao tác này hơi bị lâu nhưng bù lại bạn sẽ có 1 game đỉnh để chơi.
Chúc thành công nha (mình quên cái site mà mình down tên gì rồi, nếu không mình cũng chỉ cho bạn rồi)
Thân

hoanghai1992

>"< trài, tớ cũng thử nhưpacs rồi, hầu hết nó đều đưa cái link Nga này, đúng 1 trang cho cái link yousendit thì phải , thì die rồi :((

elicius

>"< trài, tớ cũng thử nhưpacs rồi, hầu hết nó đều đưa cái link Nga này, đúng 1 trang cho cái link yousendit thì phải , thì die rồi :((

Cố gắng lên chứ bạn, phai cố gắng mới thấy vui với khả năng của mình chứ

anhmatphales

Pandemonium 3D by WL■CongVoi

Xin giới thiệu với các bạn trò chơi kinh điển này,đây cũng chính là sản phẩm của tác giả người Nga WL.Đã test thành công trên P990i,bản 3D này cực lì sắc nét và tinh xảo,các bạn hãy chơi thử đi cho biết mùi của CHẤT GAME.b-)b-)

Hướng dẫn cài đặt:Đầu tiên tải 2file part ở dưới về,cài vào máy.

Tiếp theo: Theo đường links NÀY tải file của game này về( 30Mb).Tải xong giải nén sẽ được một thư mục là: 20007766 và bỏ thư mục này vào: d:\private\ là okie

Dưới đây là ảnh khi mà các bạn downlink 30Mb kia,các bạn hãy nhập số ở trong khuông vào rồi nhấn ô vuông màu xanh kia nó sẽ hiện tiếp ra một link mới nhấn vào links đấy download là okie

kì cục quá ko download đc , BÁC CONG up lại cho anh em down đi ?

hieudaoco

bác congvoi oi sao em đownload cái này về mà chẳng cài đc j cả?máy cứ báo nỗi là '' the package uses a protected uid '' rồi lại thoát ra ngoài, chán thật.máy của em là hàng sách tay.bác xem cứu em với.toàn những công nghệ hay mà chẳng sử dụng được j cả

anhmatphales

Hehe game khủng vẫn đang còn nhiều lắm.Một game 54Mb,Một game 27Mb,với một game 25Mb nữa.Tha hồ mà chơi >:)>:)>:)

game này quá tuyệt , bác CONG post tiếp các game 54Mb và 27Mb như đã hứa đi ? =D>

shadow141206