• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho mùa Giáng sinh: Snowed in 7 White Christmas!

Zenki

Super V.I.P
Snowed In 7 White Christmas S60v3

Giới thiệu
Sự trở lại của băng tuyết bắt đầu! Hãy giúp Santa cứu lấy Christmas! Hãy lớn nhất, mạnh nhất và nhanh hơn tất cả !

Thể loại game:
Dạng game Puzzle cho dòng Symbian S60 V3 nay đã chơi được trên S60

Vùng đất Christmas đã bị băng giá hoàn toàn - Hãy giúp Santa cứu lấy mảnh đất xinh đẹp này và tiêu diệt tên ác quỷ Gnome!

Trò chơi được hưởng ứng bỏi rất nhiều game thủ trên toàn thế giới với hơn 500,000 lượt download cho dòng máy Windows Mobile, Smartphone và Symbian.

Hãy tìm hiểu xem những game thủ sẽ chơi gì trong kì Christmas năm nay? -- hãy chơi nó trong những thòi gian rảnh rỗi của bạn trong lễ Giáng Sinh năm nay!

Snowed in 7 - White Christmas :

# Với nhiều hình và biểu tượng ngộ nghĩnh
# Có 2 cách để chơi game - Thời gian (cho những người thành thạo) Và dễ (cho những ai mới bắt đầu)
# Bạn có thể thay đổi vị trí theo hàng ngang, hay dọc thậm chí là chéo...
# Có rất nhiều điểm hất dẫn mới lạ
# Trong trò chơi có sẵn những bản nhạc và hiệu ứng của mùa Giáng Sinh
# Hệ thống hỗ trợ khi bạn bị "bí bầu" :D
# Đăng tải kết quả điểm qua quốc gia bạn ở để chia sẽ với mọi người trên Thế giới.

Download: http://www.mediafire.com/?ydmohjnzg0z

Dịch bởi: dung1291985 - PDAVIET

Zenki

Super V.I.P
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ ĐỂ NHẬN MÃ CODE MIỄN PHÍ

Click vào link lấy Code miễn phí nó sẽ bắt bạn đăng ký 1 tài khoản

Đăng ký, nhập đầy đủ thông tin yêu cầu

Sau khi đăng ký xong nó sẽ gửi cho bạn email kèm theo mã kích hoạt tài khoản, kiểm tra email lấy mã kích hoạt

Khi mở Game lên nó sẽ cho bạn Code 16 ký tự, điền vào đây chọn loại máy thích hợp

Ngoài ra còn có nhiều FREE STUFFS cho bạn lựa chọn

Chúc vui các bạn Giáng Sinh vui vẻ - Zenki - PDAVIET

vanhuan

ko cho link lấy code à

Game này có trong trang chủ là: Clickgamer.com
Mình gửi cho bạn mẩu để đăng ký luôn nghen! Nhớ là những chỗ có dấu sao(*) là phải điền vào. Khi bạn đến ô Alias thì đánh số: 123490
Sau khi hoàn tất thì vào kiểm tra mail lấy số code điền vào ô trong trang chủ yêu cầu khi xác nhận là được!
http://www.clickgamer.com/account.htm?page=register

Azzura

Cái trang web clickgamer.com đó gửi mail lâu quá zzz đợi mãi mà chưa nhận đc mail zzz

Zenki

Super V.I.P
Cái trang web clickgamer.com đó gửi mail lâu quá zzz đợi mãi mà chưa nhận đc mail zzz
Bạn dùng mail gì? Mình dùng Gmail đăng ký phát nó gửi mail về luôn nè :(

Các bạn chịu khó tí, tại chưa có bản Cr@ck nên mới phải đăng ký mệt vậy, khi nào ra bản cr@ck mình sẽ up lên liền ;)

Azzura

Bạn dùng mail gì? Mình dùng Gmail đăng ký phát nó gửi mail về luôn nè :(

Các bạn chịu khó tí, tại chưa có bản Cr@ck nên mới phải đăng ký mệt vậy, khi nào ra bản cr@ck mình sẽ up lên liền ;)

Mình dùng cả yahoo lẫn gmail mà vẫn ko thấy nó gửi gì cả :(