• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho N-Gage

tuoitre

cho hỏi tí nữa .. mọi người nối với PC từ cái n81 bằng cách cắm dây nối usb trực tiếp vào .. hay cần phải cài cái đĩa kèm theo nó :\ ... thì mới ra được folder system ấy :| ... mình nối trực tiếp thì hem thấy đâu cả :H ..

nhunguyen12

hiện nay ai biết cách unmakesis không? tôi dùng N- gaga QD, nếu trên 2 Mb là báo memory low nha, chỉ có cách này mới chơi được thôi, nếu ai biết chỉ giúp nha, các trò halflife mới không sao cài được, ai có file system thì cho nha, bung ra chép vào cho đỡ mắc công

wintersotana

Nếu là chép đè thì bạn vào Game cũ để chơi, có bài anh em nói rất rõ rồi mà, bạn không chịu đọc gì cả. chúc vui vẻ.

Mình mới tham gia diễn đàn nên cũng ko rõ bài hướng dẫn đó ở đâu cả , tìm rồi mà ko thấy :-??:-?? bạn chỉ mình cái bài hướng dẫn đó với :D

tuoitre

mình đã cài đĩa và kết nối cái n81 với pc qua pc suite .. nhưng vẫn không thấy folder system :| .. nó ra thêm cái ổ nữa chứa thẻ nhớ và bộ nhớ của máy .. nhưng bên trong hông có folder system ..tớ copy thử thì không được nó báo có file có tên như thế rồi và bắt skip file :|

haonam999

các bạn muốn thấy chử System tren pc thì vô chử Tools .>---->folder options....chọn Hidden Files abd folders >--->Show hidden files and folders như vay là System hiện lên,nhớ thank mình nha YH caohoangnam84

phuong98a

sao máy n70me của mình ko thấy có thư mục E:\system\app nhỉ
mặc dù mình đã cho hiện hết các thư mục ẩn rồi

hungdylan

sao máy n70me của mình ko thấy có thư mục E:\system\app nhỉ
mặc dù mình đã cho hiện hết các thư mục ẩn rồi
Máy nào chẳng có hả cậu
cậu đang dùng X-plore àk?tớ dùng cái này cũng ko thấy hiện system
cậu dùng FExplorer đi
nó hiện hết lên đấy