• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cờ vua bản đẹp.

Gnat

Bản đẹp nhưng chơi có hay bằng ChessGenius không vậy bro ơi!! Và lần sau xin bạn up lên mediafire để mọi người down cho dễ, thằng này down khó chịu lắm, tạo account bên mediafire cũng dễ mà lưu vô hạn!!

shadow141206

Bản đẹp nhưng chơi có hay bằng ChessGenius không vậy bro ơi!! Và lần sau xin bạn up lên mediafire để mọi người down cho dễ, thằng này down khó chịu lắm, tạo account bên mediafire cũng dễ mà lưu vô hạn!!

Bạn chịu khó down ở link trên vậy nhé, có link down là tốt lắm rồi đó bạn ;)

Caohieu88

Lâu lắm mới thấy anh Minh, UIQ HN chuẩn bị Offline, nếu sắp xếp được thời gian thì anh đi cùng anh em nhé!

Nguyen_Minh

A tommynguyen ơi, làm thế nào để chỉ độ dễ khó vậy? E ko tìm ra đâu cả nè :((

Posted via Mobile Device