• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game dành cho HTC Touch Pro II

tinhve

Từ khi mua máy này về, có download các game về chơi thử nhưng có game thích game không, và đã xóa gần hết :(. Nay mình lập topic này để các bạn cùng sở hữu chiếc HTC Touch Pro II với màn hình 480x800 cùng chia sẽ các game hay mình đang chơi với nhau.

Topic chỉ dành cho các bài post về game đã test và chơi tốt trên Touch Pro II.

Mở hàng với game

Meon Lite 1.2
View attachment 168479
Không có ziền mua nên đành chơi tới 32 thôi :p
Nhưng vẫn hay chán :D

Thông tin thêm + download tại
Mã:
http://www.sorobangeeks.com/games/meon-lite-12-free-download

Mong mọi người cùng chia sẻ và ủng hộ.

j3an

Mình cũng dùng HTC Touch Pro II :D
Game hay cho nó thì mình nghĩ chỉ có Real Football Manager,Zenonia,Zeus Quest,The Final Battle(2 game cuối VGA nhưng chơi rất hay)
Mình rất hoan nghênh bạn đưa ra game mới cho dòng máy này.

djtrungkien

HTC Touch Pro II màn hình có độ phân giải WVGA (480x800) thì các bạn chỉ việc xem thông tin giới thiệu Game có hỗ trợ thì tải về chơi thôi.

tinhve

Neu da noi ten nhu vay thi ban lam lun cai hinh + link down game ban full luon nha. moi nguoi post sau se thay the lay tinh than share lun :D

@djtrungkien: minh chi muon lam de moi nguoi xai cung loai dien thoai co the thuan tien lua chon cho minh thoi :)

sorry, dien dan khong ho tro bo go tieng viet nen ko the viet co dau dc

Eck92

up ! ai có game hay hco TP2 thì share cho ae với nha.Lúc mua ámy có đúng 1 game,ra ngoài cài thì ko có hic

up ! ai có game hay hco TP2 thì share cho ae với nha.Lúc mua ámy có đúng 1 game,ra ngoài cài thì ko có hic
Bạn muốn game gì thì nói tên game đó hay thể loại game ra thì mọi người mới giúp bạn được nhé.

lipiter3

Mình đang cài thử giả lập psp1 , cảm giác cũng ok (mới test game < 200M thôi ) , đang tìm cách set phím cứng . . .

ngtruongcm

mình đang dùng TP 2.chạy win6.5.các bạn có game real football (trừ 2010) cho mình xin.hay thể loại đá bóng nào cũng được.thank