• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đi cửa luyện Devils and demons (java đa màn hình)

TruBic

Well-Known Member
Vì dòng V2 dạo này ít mem tham gia post bài, chủ đề, nên TruBic mạn phép post game này qua khu vực V2 (đã up game này bên box V3) để tiện cho anh em bên box game v2 theo dõi. Vì đây là game java đa màn hình nên dòng V2 sẽ dùng chung được. Mình xin phép lấy trích dẫn của mình như sau:

Mình cũng ko rõ hãng handy games cho ra đời game Devils And Demons này trong thời gian nào. Nhưng vô tình lang thang trên net thấy game luyện lever đánh qoái này khá hay với đồ hoạ 3D ( và đặc biệt là thể loại game java đa màn hình) nên post lên chia sẻ cùng anh em.
Tạm thời mình mới chỉ luyện đến lever 12 và đồ đạc còn chưa nâng cấp hết.
sử dụng phím 4 chiều, hoặc 2,4,6,8 để di chuyển, phím 5 và phím OK để đánh. Phím 0 là mở bản đồ. Phím 1,3 là dùng tuyêt chiêu. Phím mềm trái là đổi vũ khí.
Mời các bạn khám phá tiếp. Chúc các bạn vui vẻ khi đến với
PV!