• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ĐIỂM ĐỎ 2 GIỐNG TRÊN PLATSTATION

vanhuan

4 Elements 1.1(Game điểm đỏ một game dạng xây dựng và chiến đấu giữa các quân đội các nước) Cực cool!

Diễn tả: Nền văn minh nhân loại đã vươn ra khỏi trái đất. Các nhà khoa học phát hiện một dạng năng lượng mới dựa trên phản ứng của bốn yếu tố mới: Sidium, Denium, Ferium và Gerium. Một hành tinh được tìm thấy sâu trong không gian chỉ là nơi mà tất cả các yếu tố có thể được tách ra khỏi mined khoáng sản. Để sản xuất năng lượng cho tất cả các yếu tố phải được trong cùng một tỷ lệ, nhưng mỗi người trong bốn quốc gia đã có tốt hơn các công nghệ tách chỉ có một yếu tố. Các hành tinh đã trở thành một chiến trường cho năng lượng. Các Bốn yếu tố chiến tranh ... Bạn sẽ chơi cho một trong bốn quốc gia trên một hành tinh landed sâu trong không gian. Bạn sẽ phát triển các cơ sở của bạn, xây dựng nhà đất và các đơn vị đang bay, khai thác khoáng sản, thương mại với các quốc gia, sản xuất và năng lượng ... đấu tranh, chiến đấu và chiến đấu chống lại mỗi một!

File cài đặt: Sis
Dung lượng: 986KB

Đây là Game cực hay giống trên Playstation và trên PC

SORRY ĐÂY LÀ GAME CỦA S60V3 MÌNH CẬP NHẬT LỘN SANG KHU VỰC S60V5 NHỜ MOD KHÓA LẠI HOẶC DI CHUYỂN GIÙM! THANKS ALL!​

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

Xin lỗi toàn thể anh em! Mình post lộn game của S60 v3 sang khu vực này rồi! Xin Mod khóa, xóa hoặc di chuyển giùm! Thanks:D