• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAME] Face Fighter Gold v1.02

bbcat

FaceFighter Gold v1.02
Yêu cầu: cho Android phiên bản 2.1 và cao hơn, hỗ trợ App2SD
Tổng quan: Ghét ai thì chụp hình đưa vào để xả stress =))

Đấm, đá, chọt mắt, húc đầu... v.v...
Có tuyệt chiêu cuối như mortal kombat nữa nhưng ít bạo lực hơn. Thích hợp để xả stress ^^

Link tải game:
http://www.filesonic.com/file/56667227
http://hotfile.com/dl/96343381/9437cc4/102f.apk.html

Chúc các bạn vui vẻ

Last edited by a moderator:

duong8488

Yêu nhất đồng chí có link media, hoan hô tinh thần.
Nhưng sao mình tạo nhân vât rồi, nút Play bị đóng băng, ko chơi được, chỉ ấn đc mỗi New Player thui, khó hiểu wa' ah

Chỉnh sửa cuối:

trandaithieugia

Sao chơi trên Hero không được nhỉ. Vào game nó đen thui, rồi tự chạy lại???Có ai bị giống mình không?~X(~X(~X(

trandn

làm thế nào để chọn tiếp ở phần nhập tên bây giờ

Nhập tên xong thì phải bấm Enter thì mới được. chứ close bàn phím là ko được đâu. Mình cũng chật vật mấy phát thì mới hiểu được cách chơi em nó.

Thích là hôm trước bị mấy thằng dùng IP4 chơi mình, nó chụp rồi đấm nát mặt ra. Nay đã trả thù được nó, có điều DHD chụp hình ko đẹp bằng IP4 nên chưa phục, được cái màn hình to hơn IP4 nên cũng gỡ lại được chút.

Link bản Face Fighter Gold v2.1 đây anh em vào lấy về nào.

duong8488

Bản 2.1 có gì mới vậy, hum trước mình phải thay file data.img khác mới đấm đc con vợ, mình dùng hd2 nên hơi phức tạp 1 chút.
Mà sao mình ko dùng vũ khí đc nhỉ? Chỉ dùng đc chiêu cuối và đổi map thôi. Làm sao dùng vũ khí vậy nó viết là 3Ko

trandn

Bản 2.1 có gì mới vậy, hum trước mình phải thay file data.img khác mới đấm đc con vợ, mình dùng hd2 nên hơi phức tạp 1 chút.
Mà sao mình ko dùng vũ khí đc nhỉ? Chỉ dùng đc chiêu cuối và đổi map thôi. Làm sao dùng vũ khí vậy nó viết là 3Ko

Bản mới nó fix lỗi và chạy mượt hơn.
Dùng vũ khí chỉ được khi mà cộng điểm đánh chiêu độc thôi. Chứ bạn dùng vũ khí đánh nó thì nó teo sớm à. Với lại như thế ko Pro cho lắm. :D

maximaro

sao cái xt720 của e canh mặt không chuận vậy,đánh sưng mắt mà nó nằm lệch ra tới cái gò má....!bác nào bjk chỉ dùm

duong8488

khi cái quả cầu màu đỏ ở dưới cùng màn hình (giữa) sáng rực lên, ấn vào đó để sử dụng các vũ khí nhé, 1 ván có thể dùng 2 lần rất chi là ghê gớm.

TrunglinkiN

sao con HD2 của mình cứ oánh được một tí là lại cứ bị tạm dừng nhỉ, rất bất tiện. đang sung. oánh người yêu sướng thật. thanks nhé