• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game giải trí flash đơn giản nhưng cực khó. Thử nào các pác.

gakho209

Chủ nhật nghỉ, mời các pác giải trí nào :D.

Đây là 1 game flash với cách chơi rất đơn giản là tìm ra 3 điểm khác nhau của 2 hình, thắng sẽ hiện ra phần thưởng...rất đẹp (nhưng rất khó vì hình khá nhỏ :O), có thể chơi trực tiếp trên link bên dưới. Game có nhạc nền hay lắm, đeo phone hoặc mở loa tìm mới ra nổi ;;).

Chú ý: pác nào....tìm ra chân lý rồi ko được nói cho người khác nhé ;;):

CHƠI GAME

Hình như link bị gì đó, nếu mở ko được các pác mở bằng new tab

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member

Đây là 1 game flash với cách chơi rất đơn giản là tìm ra 3 điểm khác nhau của 2 hình, thắng sẽ hiện ra phần thưởng...rất đẹp (nhưng rất khó vì hình khá nhỏ :O), có thể chơi trực tiếp trên link bên dưới. Game có nhạc nền hay lắm, đeo phone hoặc mở loa tìm mới ra nổi ;;).

CHƠI GAME

Link hư rồi, nhưng nghe kể thì chắc 1 pha lừa tình cũ rít =)), cái này đem hù trẻ em :))

b0m_lx

CHƠI GAME

k nhầm thì cái này cuối cùng là hình kinh dị :-?
anh em nào test thử phát để cho tên này làm gà quay nào :))

gakho209

Link hư rồi, nhưng nghe kể thì chắc 1 pha lừa tình cũ rít =)), cái này đem hù trẻ em :))

Ko hư đâu, tại link trên free host nên bị gì chưa hiểu lắm, chỉ cần right click > open in new tab hoặc new window gì đó là ra ngay.

À, game này cũ lắm rồi (chơi thử lâu lắm rồi). Tại có pác yêu cầu được chơi thử nên mới post qua đây đó chứ :D

shido_katori

Active Member
ặc, đang tìm bỗng con quỷ hiện ra :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

b0m_lx

ặc, đang tìm bỗng con quỷ hiện ra :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

biết ngay mà :))
anh em vặt chân anh gakho209 làm chân gà nướng nhấm rượu thôi >:)

Chỉnh sửa cuối:

HTC_VUTHANH

Moderator
biết ngay mà :))
anh em vặt chân anh gakho209 làm chân gà nướng nhấm rượi thôi >:)
Viết sai chính tã kia=))=))=))