• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game HD EA SSX 3 HD 3D Symbian 3 - Trượt tuyết

hbcvn

Banned

http://www.youtube.com/watch?v=p-Xjmi4ar18&feature=related

Link dowload : http://www.mediafire.com/?i9bvubidrp11836

manle

Không biết có cài được cho c7 không vậy pro.
C7 thì mình ko có để test nhưng N8 mình chạy tốt, mình nghĩ cùng là sym^3 thì ok thôi. Game này mình cũng đã post bên topic của mình: " Tập hợp game six HD cho N8" . Mình cũng chia sẽ một link web rất hay, có rất nhiều game hay và ứng dụng cho sym^3. Bạn qua bên đó tham khảo.

toanuyenminh

Ka ka thua luôn rồi bạn ơi máy bảo chứng chỉ bị lỗi rồi pó tay luôn, cũng như game avata cũng vậy nó cũng báo thế. không biết máy có cần hack không vậy bạn, mà nokia c7 không biết hack như thế nào nữa mà hack xong không biết có đụng chạm gì đến bảo hành chính hãng sau này không bạn ? chỉ mình cách hack với thanks.

manle

Ka ka thua luôn rồi bạn ơi máy bảo chứng chỉ bị lỗi rồi pó tay luôn, cũng như game avata cũng vậy nó cũng báo thế. không biết máy có cần hack không vậy bạn, mà nokia c7 không biết hack như thế nào nữa mà hack xong không biết có đụng chạm gì đến bảo hành chính hãng sau này không bạn ? chỉ mình cách hack với thanks.

N8 mình thì mình chưa hack. Vì mình nghĩ Sym^3 còn ít game và soft nên cứ sign đã. Còn việc hack máy thì có liên quan gì đến bảo hành đâu bạn. Nếu máy có vấn đề bạn cứ format rồi đem đến Care, tụi nó sao biết bạn đã hack. Hehe. Bạn cần Freesign for mobile thì post bài nói mình sẽ up lên. Mình thấy sign trên mobile tiện hơn

kevchrist

N8 mình thì mình chưa hack. Vì mình nghĩ Sym^3 còn ít game và soft nên cứ sign đã. Còn việc hack máy thì có liên quan gì đến bảo hành đâu bạn. Nếu máy có vấn đề bạn cứ format rồi đem đến Care, tụi nó sao biết bạn đã hack. Hehe. Bạn cần Freesign for mobile thì post bài nói mình sẽ up lên. Mình thấy sign trên mobile tiện hơn

Nếu như bạn có free sign for mobile, thì gửi cho mình nghe, email: kevchrist_ilu@yahoo.com.vn . Cảm ơn bạn nhiều. Mình xài C7

haonam02

^^ loi chung chi la do ban chua signed game do thoi,minh co phan mem signed game ngay tren may tinh,chi can signed roi copy vao dien thoai la ok thoi,neu thich ban lien he voi minh qua yahoo messenger : phamthanhbinh19880906

conmeobeophi

Tình hình hình mình cài lên c7 thì bị lỗi ô trắng. ko thấy cảnh chỉ thấy nhân vật và cái ván. Hết. Ko có j ngoài 2 cái đó= "=