• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game nuôi thú ảo hay (Gameloft Petz)

peacewar

Lang thang trên mạng tìm được game này bên Ledmobile test thấy hay mà diễn đàn mình chưa có nên post lên cho mọi người chơi thử rồi cho ý kiến.
Trong game bạn sẽ nuôi được 6 loại thú nuôi khác nhau:chó,mèo,thỏ,sóc,rùa,vẹt.Bạn sẽ phải cho chúng ăn,tập luyện cho chúng,mua thực phẩm,...mua đồ chơi,rồi đò dùng cho chúng,và cùng nhưng vật cưng của mình tham gia thi đấu,...Mình đã chơi thấy hay các bạn nên thử.Minh có vài tấm hinh đính kèm:

Chỉnh sửa cuối:

jeffer2

game này, nhìn chú chó cũng dễ thương, hướng dẫn kỹ, dễ chơi
chỉ có điều là ko save lại được thoy :(

Azzura

Cần gì save đâu, mỗi tội khi thắng ở cuộc thi rồi thì chả còn gì để chơi nữa

punchan

nhìn đồ họa game cũng đẹp mắt.cái nè thì con gái chơi là hợp nhất.tý nữa tải về bắnBT cho mấy con bồ mới chăn đc chơi thử=))

directx8b

mấy bạn cho mình hỏi khi mà nuôi con chuột ák có cái thư mà mở hộp quà ra là có quả banh ấy nó bảo đưa vào cho con chuột nhưng tôi ko đụng được trái banh là sao vậy nhân tiện nói lun máy của tôi có cấu hình 240x320 nhưng tôi chơi game Petz với loại cấu hình thấp hơn là 176x208 có phải vì chơi cấu hình thấp hơn nên bị như thế chăng???? mong các bạn giúp mình với :((

peacewar

mấy bạn cho mình hỏi khi mà nuôi con chuột ák có cái thư mà mở hộp quà ra là có quả banh ấy nó bảo đưa vào cho con chuột nhưng tôi ko đụng được trái banh là sao vậy nhân tiện nói lun máy của tôi có cấu hình 240x320 nhưng tôi chơi game Petz với loại cấu hình thấp hơn là 176x208 có phải vì chơi cấu hình thấp hơn nên bị như thế chăng???? mong các bạn giúp mình với :((
Bạn đặt lại đi,chỉnh lại cho đúng giữa quả bóng ấy mình đặt cũng mấy lần mới được chứ vài lần đầu không sao mà đặt được còn vấn đề màn hình thì không ảnh hưởng gì đến đâu bạn à...

directx8b

vẫn không được :(

Bạn đặt lại đi,chỉnh lại cho đúng giữa quả bóng ấy mình đặt cũng mấy lần mới được chứ vài lần đầu không sao mà đặt được còn vấn đề màn hình thì không ảnh hưởng gì đến đâu bạn à...

mình chỉnh lại cả mấy chục lần rồi ấy chứ mà nó ko chịu đặt àk khi mà con chó ấy nó cần cái nhà thì mình chỉnh vào căn nhà được còn khi quả bóng thì nó mờ mờ không cho đụng không có sáng như căn nhà của chú chó:|:|

peacewar

mình chỉnh lại cả mấy chục lần rồi ấy chứ mà nó ko chịu đặt àk khi mà con chó ấy nó cần cái nhà thì mình chỉnh vào căn nhà được còn khi quả bóng thì nó mờ mờ không cho đụng không có sáng như căn nhà của chú chó:|:|

có thể do thời gian bạn chơi ít thôi :D,cái này thì mình cũng chịu không thể giúp bạn được rồi cứ kiên trì thôi bạn à ;;)

laocai_city

Posted via Mobile Device

hj. Ko phải là cấu hình240x320 hay 176x208 mà là kích thước màn hình bạn a. Dùng ko phù hợp với kích thước màn hình hjnh ah games sẽ bi mất góc hoặc nhỏ hơn thui.