• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game SIS Twice v.1.00 Trial cho UIQ 3.0 ( Update 15/3/09 )

Caohieu88

Twice v.1.00 Full cho UIQ 3.0

Twice là trò chơi logic đào tạo kĩ năng và rèn luyện cho trí nhớ. Bạn được hình của mỗi viên gạch xem mỗi khi nó lật lên, ghi nhớ và công việc của bạn là tìm thấy hai mô hình tương tự và ăn điểm. Chương trình được hỗ trợ bởi đồ họa huyền bí và âm nhạc truyền thống phương Đông.
Để hoàn thành việc cấp mà bạn đã tìm thấy tất cả các đôi. Game có ba chế độ chơi, do đó bạn có thể chọn cho trò chơi riêng cho mình với các mức thời gian, số giới hạn các nỗ lực hoặc không có giới hạn nào cả. Nào cùng chơi nhé, anh em PV- UIQ!!!

Download here​

Or here​

chauhiep123

1 game hay,mình thích chơi các game trí tuệ trên p990,game hành động thì chơi chán lắm ko bằng các dòng máy khác

NokuaN70

Well-Known Member
Tối nay tiếp tục test game tiếp :), tranh thủ luyện trí nhớ luôn. Nợ Hiếu cú click thank.

Posted via Mobile Device

tuanhung1433

Thansk Hiếu! game chơi rất hay nhưng không điền *** để full được. Chỉ giúp với.

Posted via Mobile Device

tuanhung1433

Sau khi chơi đến lever 3-1 thì nó báo điền *** . Mình thử mấy dãy số thông thường như 12345 mà không được. Bây giờ mở game lên là nó báo play trial. Chỉ cho chơi mỗi trò Sly thôi. Gỡ ra cài lại cũng không được. Nên lên nhờ Hiếu coi lại dùm. Không biết khi cài mình có thao tác sai chỗ nào không nữa.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Sau khi chơi đến lever 3-1 thì nó báo điền *** . Mình thử mấy dãy số thông thường như 12345 mà không được. Bây giờ mở game lên là nó báo play trial. Chỉ cho chơi mỗi trò Sly thôi. Gỡ ra cài lại cũng không được. Nên lên nhờ Hiếu coi lại dùm. Không biết khi cài mình có thao tác sai chỗ nào không nữa.
Posted via Mobile Device

Mình vừa có xem lại thông tin trò chơi, bản giới thiệu thì là Full nhưng cũng có mấy bác Nga kêu chỉ cho chơi tới màn 6. Có thể bản này chưa full thật rùi... sorry bạn nhé!

tuanhung1433

Hì không sao đâu bạn, mình sợ thao tác sai đâu đó nên lên hỏi lại thôi. Cảm ơn bạn đã chia sẻ và những gì bạn đã đóng góp cho UIQ3. Mong trò game thú vị này sẽ full trong một ngày gần nhất
Posted via Mobile Device