• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

MrTrung

TÔI TẠO TOPIC NÀY ĐỂ MỌI NGƯỜI VÀO ĐÂY THẮC MẮC VỀ GAME.
NHỮNG BÀI KHÔNG THUỘC LĨNH VỰC SẼ DEL KO BÁO TRƯỚC

Nano

Ở bên topic GAME CHO WM SmartPhone - CẬP NHẬT : Tom_codon có đưa trò My Little Tank rất hay lên . Nhưng crack của nó cho w2k3 ko hoạt động . Bạn nào có cho mình xin với

MrTrung

Ở bên topic GAME CHO WM SmartPhone - CẬP NHẬT : Tom_codon có đưa trò My Little Tank rất hay lên . Nhưng crack của nó cho w2k3 ko hoạt động . Bạn nào có cho mình xin với

Game này đã bẻ CR roài mà :-? :-? :-? :-? :-? ;;);;);;);;);;)
Nói cụ thể hơn là bạn download game tại http://www.astraware.com/download/mlt-wmsp-v1-06.exe
Sau đó tải phần CR đã bẻ của Tom và cài đè lên là oke. Chúc bạn may mắn.;;) ;;) ;;)

something13

máy em cài CouterStrike nhưng sao ko chơi được nhỉ
các bác chỉ lại cho em cụ thể cách cài được ko
em dung o2 xphone II Win 2nd

minhqmh

Bà con ai có bản SNES (Giả lập super nintendo) cho hệ điều hành WM05 dùng trên Dopod C720W, màn hình ngang 320x240 cho mình xin.

Gấp lắm ạ, mong tin các bác như đợi mẹ đi chợ về...
^_^

Vừa tìm được 1 cái snes cho WM05 nè bà con:
http://www.pocketgamer.org/sys/files/PocketSNES.zip

^_^ Đang test ^_^

Last edited by a moderator:

lgiang1983

bác nào có xxxxx của trò bowling Master cho em xin với. em rất thích chơi trò này. em xin cảm ơn các bác.

tdmavth175

Bác nào có k.e.y của Motogear v1.45 cho em xin với, đang hay, mà chỉ có mỗi vài cửa, chơi mãi cũng chán!!

KurtCobain

Mình có down cái xxx của game Titanic về, nhưng chép đè lên nó vẫn tính giới hạn số lần chơi. Vậy phải nhập vô số kkk gì đây?

nhatminhag2004

em cài game java cho Samsung i300x nhưng khi chơi ko có âm thanh j hết , khi cài wa máy khác thì có

canhsatcodong

Con máy O2 của em cũng ko dùng được java sau khi up lên WM 6.0. Cái window mobile 6.0 hình như ko hỗ trợ java hả các bác. Muốn cài mấy cái game mà khổ quá
Gửi mấy ông admin:hix, sao mấy ông ác thế. tôi post bài hỏi về con phone của tôi sao ko cài được java thì mấy ông bảo tôi post bài rác. Lộng quyền vừa chứ nhé

kiet_xu

SkyForce Reload chỉ dùng cho màn hình QVGA,hệ điều hành WM05 do vậy i300x không chơi được

trichua

Em đang xài con Treo700w ,các game cài vào đây thì màn hình của game wá lớn ko thể hiển thị được hết trên màn hình? vd: game Dynamite chỉ thấy trứng thoy ko thấy cái cây cung bắn. Làm cách nào để khắc phục được ,ai biết xin chỉ giúp em! Thanks

duylinh82

tôi đang xài game Football Director 04/05. Tôi đang dùng thử bản test .ai co CR khong cho tôi với. hoặc có registry cung dc.Game quản lý bóng dá hay lắm

MrBond007

hix, em đang xài con Dopod U1000, nhiều game chơi hay mà toàn phải dựng đứng màn hình nên thao tác bàn phím không được tiện lắm

longmax

Mấy bác ơi chỉ dzùm em với ẹm cũng mới xài con I300x àh nên kô bít cách setup game như thế nào ấy mấy bác bít thì chỉ hộ dzùm em nhé em thanx nhìu lém lém luôn đó

kiet_xu

Mấy bác ơi chỉ dzùm em với ẹm cũng mới xài con I300x àh nên kô bít cách setup game như thế nào ấy mấy bác bít thì chỉ hộ dzùm em nhé em thanx nhìu lém lém luôn đó

Nếu là file .cab bạn copy vào thẻ nhớ rồi cài trực tiếp bằng SM.File .exe có 2 loại. Một là bạn copy vào thẻ nhớ rồi chạy luôn ko cần phải cài.Thứ hai là bạn phải cài bằng PC rồi thông qua active sync sẽ tự cài vào SM của bạn.Lưu ý là phải kết nối PC với SM khi cài file .exe