• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

banhgainong

thổi đỏ cả mặt nhức cả đầu hoa cả mắt @@ nhưng rất vui! rất hợp với các bác máu dê như em :D thank bác nhìu nhá :D

ducanhlee90

thổi đỏ cả mặt nhức cả đầu hoa cả mắt @@ nhưng rất vui! rất hợp với các bác máu dê như em :D thank bác nhìu nhá :D

các bác sao phải thổi cho mệt...........
làm như thế này nhé
kêu thật dài chữ A.......ở lỗ míc cho cái cột trên cùng full rồi thưởng thức thành quả...ko mệt tý nào mà nhìn lại sướng nhé hjhj

các bác sao phải thổi cho mệt...........
làm như thế này nhé
kêu thật dài chữ A.......ở lỗ míc cho cái cột trên cùng full rồi thưởng thức thành quả...ko mệt tý nào mà nhìn lại sướng nhé hjhj
Cũng chả phải kêu chi cho mệt, kéo ngón tay từ cuối màn hình lên đỉnh màn hình càng nhanh càng tốt thì cũng cho kết quả tương tự.

Thanh7705

dí dt vao cái loa, bật một bài nhac techno thật bốc vào, dảm bảo váy cac em tung hết cỡ