• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game thử tài giọng hát cho ios, The Voice On Stage for iOS 2.7.2

hoaduong12

The Voice On Stage là trò chơi thử tài giọng hát của bạn qua các vòng thi, bạn sẽ thi hát trên chiếc điện thoại của mình và nếu thắng abnj sẽ đi tiếp vào vòng trong sau đó chia sẻ các bản ghi âm của bạn bằng cách sử dụng Facebook, Twitter, và email! Hãy bắt đầu với một bài hát miễn phí và hát để kiếm được nhiều hơn.

The Voice On Stage for iOS 2.7.2
The Voice On Stage for iOS 2.7.2, game thử tài giọng hát

Bài hát hit mới phát hành hàng tuần, bao gồm các bài hát được hát trên các chương trình của Đài Tiếng nói khắp nơi trên thế giới như:

Chọn một Stagename, tạo ra một cấu hình, và xem có bao nhiêu bình chọn ghi âm của bạn kiếm được trên www.StarMakerStudios.com.

Chú ý: Tai nghe được đề nghị cho ghi âm trên iPhone, iPad, hoặc iPod thế hệ thứ 4 cảm ứng. 1, 2, và chạm vào iPod thế hệ thứ 3 yêu cầu một tai nghe hoặc tai nghe với một micro để ghi lại.

Lê Thủy_TH

HƯỚNG DẪN KỸ THUẬT
Download The Voice On Stage for iOS 2.7.2
Để có thể tham gia trò chơi bạn cần đăng ký và mất một khoản phí là 1.99 $ và thiết bị của bạn có kết nối mạng internet

Link app
Mã:
http://download123.vn/download-the-voice-on-stage-for-ios-2-7-2-25163-download.aspx