• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME Tiki Towers 1.0.4 MỚI RA LÒ!!!!

orange_244

Banned
GIỚI THIỆU
Mục tiêu của trò chơi - xây dựng một tháp tre sticks ra trong một cách mà các Monkeys đã có thể để thu thập tất cả các chuối, mà "được treo tại các địa điểm arbitrary.
Trong trò chơi này bạn sẽ chơi cho xây của tháp, mà là để xây dựng một cao, cơ cấu của tre, vậy mà khỉ nhỏ của bạn có thể đạt được mục tiêu, kết hợp với chuối. Nhưng nó sẽ không có gì, nhưng để làm tốt và không được thiết kế đơn giản như vậy. Ở mỗi cấp độ của nhu cầu của bạn sẽ được cấp một số tre dài Poles từ đó bạn sẽ xây dựng cấu trúc này. Đôi khi bạn sẽ bỏ họ, nhưng nếu bạn đặt chúng vào đúng nơi, nó là khả năng mà bạn sẽ nhận được một giải thưởng vàng statuette cổ Aztec.
Hấp dẫn du học tại Pháp sẽ diễn ra vào ngày 5 hòn đảo nhiệt đới, nơi mà việc sử dụng các nho, dừa và tre, bạn sẽ dịch các Monkeys ở một nơi an toàn. Nếu cơ cấu collapses, tất cả các Primates đến ánh sáng, vào mammoth. Thông qua các cấp độ của các cấp, bạn sẽ khám phá mới kho và tiền thưởng, và sẽ đóng góp vào tiến xa hơn.
CHÚC CÁC BẠN VUI!!!:D
link: http://www.mediafire.com/download.php?yhynlwzkjtm
sử dụng cho WM05 trở lên tương thích với màn hình VGA &QvGA
mình mới có game này chưa kịp chơi vì bận thi các bạn test hộ nha!!:D

Chỉnh sửa cuối:
Bạn không nên copy toàn bộ từ google translate vào như vậy, đọc chẳng hiểu gì cả. Chỉ giới thiệu sơ lược vài dòng là được rồi. Khi chơi game thủ sẽ biết phải chơi như nào. Đôi lời góp ý với bạn ;)

Sain

Đúng vậy, ngay cả thông tin về hệ điều hành và màn hình cũng không có luôn :|

orange_244

Banned
Đúng vậy, ngay cả thông tin về hệ điều hành và màn hình cũng không có luôn :|

đúng là mình có thiếu sót những game này tìm o nhưng trang tiến trung chỉ co thể cố gắng dịc tạm vậy thui!!
các bạn có thông tin gì thêm thì bổ sung:D

nhathuy007

Game khá hay. Đã test. Game đầu tiên có gameplay khá ổn và đồ họa mượt mà nhất từng test trên WM. Hy vọng sau này sẽ có nhiều game đồ họa đẹp như vậy nữa để cạnh tranh với MacOS chứ. Đê iphone lấn át wa hixhix

badman_87

Member
em chơi game này trên hd mini cũng thấy khá hay nhưng khó lấy được hết chuối quá

boyvuitinh8x

đã test, game hay đấy, bạn còn game nầo như thế thì Up lên nha, con bồ mink rất thích chơi trò này \-/

mylove182vn

Thanks! ủng hộ tinh thần bạn. Mình chơi hết màn, hết các cup luôn rùi, cup vàng cup xanh..he..he..trong 2 ngày. Nhưng xong hết vào web của game không được để up điểm, dơn thêm vòng. Không biết có ai được không, nếu có thêm đảo nào up lên cho mình với.