• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game trên Android cho HD2

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bác chủ yếu quan tâm Rom mà em chưa thấy có phần game chạy trên android trong phần Android-HD(LEO) nhì.Em góp 1 chút tên và 1 số game hay các bác đóng góp test chơi game cho vui đi:)
Thực ra là có nhiều topic game dành cho HD2 Android rồi nhưng nếu bạn tổng hợp được game và thêm link download thì tốt quá...

easyipro

Thực ra là có nhiều topic game dành cho HD2 Android rồi nhưng nếu bạn tổng hợp được game và thêm link download thì tốt quá...
có thì nhiều thật nhưng hd2 lẫn 1 số game của WM và WP7 nên hơi lộn xộn. chủ yếu mình chơi game nào mượt mà thú vị thì up lên mọi người cùng chơi cho vui và bàn luận tí để giải stress thôi mà.bác nào có game nào hay up tên lên cho a e chơi cùng cho vui
1 số game nổi tiếng trên IP4 thì có Ninja jum,Agry bird trên market free nhiều .muốn các bác chơi cùng cho vui/
hiện e đang chơi đua xe racing moto mới đc 59000 điểm có bác nào chơi cao ghi danh cho vui đi
game the wars đã phá đảo chế độ khó mức 9..trò này vui đấy hii.
zenonia 2 chơi solo online cũng hay đang chờ thời gian chơi phiên bản 3. thú vị đấy các bác

LUILUI

mình toàn lên appstore.vn hoặc wa tinhte down :D giờ trong máy chủ yếu toàn game của gameloft

PhamQuang

Manager
http://www.tinhte.vn/tro-choi-andro...ragon-htc-desire-hd-da-update-23-06-a-642371/
mình thì hay chơi gameloft mình tìm ở đây tất cả các game này HD2 đều chơi đc mà lưu ý 1 điều là muốn chơi mượt thì phải xài rom non sense hoặc rom MIUI là ok nhất vì mấy game này tương đối là nặng

Đâu phải chỉ có tinhte mới có khu vực giới thiệu Game cho Android nhỉ?
Trên PV cũng có khu vực giới thiệu Apps và Games nói chung cho Android và nói riêng cho HD2, không nhất thiết phải lập Topic riêng như thế này !!!

Topic Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.