• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAME VH FULL] - TAM QUỐC Online

hainam24

Chia sẻ với bạn game Tam Quốc Online - Game duy nhất mà người chơi được trải qua từng trận đánh kinh điển như: Rượu nồng chém Hoa Hùng, Tiến đánh Kinh Châu, Liên hỏa đốt Xích Bích...

Với Tam Quốc Online, những gì bạn đã đọc trên giấy hay xem trên phim ảnh đều được tái hiện một cách chân thực và hào hùng nhất. Sẽ chẳng phải mất thời gian tưởng tượng nữa vì giờ đây, người chơi có cơ hội "động tay, động chân" thực sự. Hãy xả thân vì chí lớn để tên tuổi của bạn được vinh danh trong sử sách. Bên cạnh đó, đấu trường trực tuyến sẽ cho bạn những trải nghiệm hết sức khác biệt khi có cơ hội được phân cao thấp với các tướng lĩnh khác.
Tải game miễn phí TẠI ĐÂY

Tam Quốc mobile game thực sự đem lại cảm giác thực khi tham gia mỗi trận chiến. Người chơi có thể đích thân xông pha dẫn đầu đoàn quân tiêu diệt địch, Khi ra trận bạn sẽ phải vận dụng hết khả năng của mình để không chỉ tiêu diệt kẻ thù mà còn cố gắng tránh từng mũi tên, từng đường kiếm...nếu không - đó có thể là giây phút cuối cùng bạn được nhìn thấy mặt trời.

Một khi đã quen với game, nhuần nhuyễn các kỹ năng, đạt được cấp độ cao và trang bị tốt, bạn sẽ có cảm giác như một nhân vật trong Tam Quốc Chí, có thể cưỡi ngựa xông thẳng vào quân thù, mỗi một đường thương, nhát kiếm là lấy mạng 1 kẻ thù. - Hệ thống nhiệm vụ phong phú với cốt truyện hấp dẫn chắc hẳn sẽ làm bạn vừa lòng.
Tải game miễn phí tại đây hoặc soạn TQ gửi 6594 (500đ)

Last edited by a moderator:

lastlov3

Game này mà Online cái shjt j chứ?
Đã là Online thì ko bao gjờ V.hoá full đc. Trừ khi tự mở sever khác

chancv1

mình thấy có chuyên mục phù hợp nên giới thiệu cho mọi người cùng tham gia