• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game việt - Dalton - The Awesome! RELOADED

ngducnd95

Mấy hôm nay ghiền trò này chơi mãi, nhưng bản free chơi hoài cũng chán nên lên search Google ra bản RELOADED này giống trong video trailer )

[video=youtube;TS0C_7pHFiU]http://www.youtube.com/watch?v=TS0C_7pHFiU&feature=player_embedded[/video]
Mình thử qua thì còn có thêm xe máy, còn súng AK, xe tăng, máy cưa... )
Link: http://www.mediafire.com/?qd20tzvgpoccfrf

LoiPT

mình thích game này, bản này có cả ak ak :) ngon đó :)

...............
Lag quá bạn ơi

Chỉnh sửa cuối:

thai1993hy

hi. Thích thì có thích. Nhưng đang chơi khoảng 1phút thì out ra ngoài trả hiểu sao a à. Trả biết game die hay con c5.03 e cài nhiều phần mềm lên die. Hi

LoiPT

hi. Thích thì có thích. Nhưng đang chơi khoảng 1phút thì out ra ngoài trả hiểu sao a à. Trả biết game die hay con c5.03 e cài nhiều phần mềm lên die. Hi
5233 của mình cũng bị tương tự :)

style144

game hay game hay, tưởng chỉ có trượt ván vs khổng lồ và sùng thôi chứ

style144

noki fân biệt wá, đã làm thỳ làm chug chứ, bản s60 thô qá, chả có vũ khí gì, còn bản s3 có đủ thứ, thà đừg làm

style144

haha toàn là s60v5 pem ko đc, nào là c5-03,5233,5230,5800(của tui) , hôhô, mình lây game đưa wa n8 thỳ pem ngon.

alaviss

noki fân biệt wá, đã làm thỳ làm chug chứ, bản s60 thô qá, chả có vũ khí gì, còn bản s3 có đủ thứ, thà đừg làm

Phải là do ColorBox chứ. Nokia có sáng chế ra trò này đâu

jack_hunter97

hk phải đâu bạn do ram thấp và 1 số vấn đề khác nên khó mà chơi đc trên dòng v5 cũ vs chip 400 mấy mhz,thật ra trên n8 cũng lafg lắm đó chứ , chơi 1 chút là out , phải resert or dùng ramblow để giải phóng em nó

style144

hk phải đâu bạn do ram thấp và 1 số vấn đề khác nên khó mà chơi đc trên dòng v5 cũ vs chip 400 mấy mhz,thật ra trên n8 cũng lafg lắm đó chứ , chơi 1 chút là out , phải resert or dùng ramblow để giải phóng em nó

n8 của mềh vẫn pem ngon mà, có sao đâu, chả dùm ramblow chy mệt, chỉ có thằg e 5800 đây là mệt, nhưg ma kok? mún bán nó chút nào :D

jack_hunter97

n8 của mềh vẫn pem ngon mà, có sao đâu, chả dùm ramblow chy mệt, chỉ có thằg e 5800 đây là mệt, nhưg ma kok? mún bán nó chút nào :D

sg , vậy chắc do mình dùng fw gốc , hiện tại chưa flash được, nó báo failed hoài , chán phojnex kinh