• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Asphalt 5 HD - GAME ĐUA XE (Update v3.4.1)

tuantung24

e dùng ss galaxy gio, cài xog vào tải data, xog xuôi vào lại game thì bi out ra ngoài luôn, máy báo: xin lỗi,video này không thể phát được.:(((((((((((

nhunguyen12

4/ Phiên bản v3.4.1 HD dành cho các dòng Android:
CLICK HERE TO DOWNLOAD

Link die rùi, up lại giúp nhé

yeskia

Moderator
mình copy data theo đường dẫn mà vô game vẫn đòi hỏi update data. chủ thớt hướng dẫn dùm mình với

Nếu đúng đường dẫn mà game không chạy được là do gói data không tương thích với máy, bạn phải bật wifi download data phù hợp với máy của bạn về thôi.

makingsp

tốt nhất các bạn nên để wifi tự down data về cho chắc, khoảng 10 đến 15', bản asphalt 6 thì có 1 số máy chạy được, còn bản 5 này thì chạy hầu hết các máy :D

PhamQuang

Manager
Game đua xe A5 đã cũ và giới thiệu từ lâu rồi.
Chỉnh sửa lại các link tải và Upload tất cả các Data (Cache) phân biệt cho các dòng Adreno, PowerVR, Mali và Tegra cụ thể.
Các link tải đã đưa lên MF & HOTFILE trong bài đầu.

PhamQuang

Manager
Chuyển Game và DATA lên các host: FSHARE & HOTFILE để tiện bảo quản và dễ tải cho người chơi.