• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Asphalt 5 HD - GAME ĐUA XE (Update v3.4.1)

duongtieu86

Có bác nào chơi game này trên Desire chưa.share cho e với, down mấy bản về mà không cài được bản nào cả.

tiephien1

sao mình cài trên Droid thì nó nháy 1 phát là thoát ra luôn thế nhỉ? sao các game hay ma máy mình toàn bị lỗi thôi, nản thế

buoncuoiwaa

Sao game chj qanh quan co 2san vay cak pak. Dua dj dua laj thay chan woa. Ma e choj tren con desize thj thoang van gjat chut. Hjk co aj pj gjog e ko

kenbjn11

may bac oi .dwonload ve song chep vao the nho dt roi update ha may bac.(em dang sai con htc dream)

bac nao chi giup .lam sao de tai game vao may htc dream vay giup em voi .tai ve roi phai lam sao de choi ???

nguyennhaca

Anh Quang ơi, phiền anh cho em xin cái link ban 3.2.1 khác được không ạh? em ngồi gồng mình mấy tiếng để chờ được down, nhưng toàn công cóc không anh ạh. Phiền anh cho em xin cái link khác nha. Em rất mê games 3D của anh Up lên, nhưng mà quả thật down không được nên em điên máu quá hic hic.

Em cám ơn anh trước ạh, thân chào anh.

videolan

thanks! chưa kịp trả lời thì hôm nay nó tự load data được rồi, chơi rất good! thằng con khoái quá trời!
Giờ muốn hỏi bạn nào có biết cheat để có tiền hay gì đó mua cho nó mấy cái xe xịn chút (mình thấy ở topic nào đó có bạn nào nói cheat được 99999999$ mà tìm lại hoài không ra), mong pa con giúp mình chút nha, thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:

takeocat

mình cài file apk xong cho no dow về khi xong xuôi thì vào game hiện chữ gameloft rồi đưng lun mình xài hd2 chạy bản androi miui mới nhất mong được giúp đỡ

dat_knight

sao mình cài trên Droid thì nó nháy 1 phát là thoát ra luôn thế nhỉ? sao các game hay ma máy mình toàn bị lỗi thôi, nản thế

mình cài file apk xong cho no dow về khi xong xuôi thì vào game hiện chữ gameloft rồi đưng lun mình xài hd2 chạy bản androi miui mới nhất mong được giúp đỡ
Các bạn lưu ý là nên để máy tự download cache data về là chuẩn nhất.Mình cũng đang dùng HD2 MIUI chạy ngon và mượt lắm.

takeocat

Các bạn lưu ý là nên để máy tự download cache data về là chuẩn nhất.Mình cũng đang dùng HD2 MIUI chạy ngon và mượt lắm.

mình cũng cho nó tự tải vậy mà hem chơi được bùn thật game đua xe mình rất mê

nilt02

Bác cho link hotfire down mệt quá, mất 30' giữa 2 lần mới down xong, dù sao cũng thank bác ^^

n2c_6688

các bác ơi, sao em cài thử mấy bản vào HTC Desire HD chạy ngon, mượt nhưng đều ko có chơi multi player như trên Iphone nhỉ, chỉ chơi đc single thui, chán quá :(

jonyhoanganh

Có cái video cho mọi người xem nè
[video=youtube;YPpSOr7t5-4]http://www.youtube.com/watch?v=YPpSOr7t5-4[/video]

hellomoto1508

trời ơi là trời sao tôi copy file data vào cả thẻ nhớ lẫn bộ nhớ máy đều báo lỗi copy cái gì gì lúc vào game ý ko có chơi được chán
p/s:galaxy S I9000

themanh

bác ơi của em cài xong rồi khi vào trong game thì nó báo "we are sorry , your device cannot support asphalt 5" máy em x8 thank bác !

Chỉnh sửa cuối:

themanh

Bác ơi sao của em bật wifi lên rồi sao nó không tự down về máy nhỉ? khổ quá