• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Gameloft} Asphalt 5 HD_v3.1.8

poseidon0380

Game nay khỏi quảng cao nữa. Nhờ bác Pham Quang update hoặc merge lại với topic của bác.
Links Mediafire:.
APK
SD
Xin vui lòng ko comment: thanks, etc....

romeo75

Hê hê! Nhiều game hay quá. Update ngay thoai. Cảm ơn bạn Poseidon nhé! Nhờ bạn tìm giúp MC: Sandstorm cho Desire và N1 với!!!

romeo75

MC: Sandstorm hiện nay mình test vẫn có lỗi với Desire/N1 nên chưa up.

Đúng rồi! Mình lang thang qua 1 số diễn đàn ở nước ngoài thấy họ cũng phàn nàn là không thể chơi đc Mc:Sandstorm trên N1 và Desire vì game này chỉ hỗ trợ GPU PowerVR SGX thôi. Hy vọng sẽ sớm có phiên bản hỗ trợ dòng HTC giống như Nova! Lần trước mình có hỏi anh PhạmQuang về vấn đề này và anh ấy nói đã test game này chạy rất tốt trên N1 nhưng mình cài đi cài lại vẫn kô được.

maubun12345

Heh em cũng mới dùng Android, chúc các bác mạnh khỏe để post nhìu game cho anh em :D

the_saintvn

poiedon380 ơi! game nay có chơi được trên galasy S up firmware 2.2 không? mình cài theo hướng dẫn rùi nhưng báo lỗi

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đúng rồi! Mình lang thang qua 1 số diễn đàn ở nước ngoài thấy họ cũng phàn nàn là không thể chơi đc Mc:Sandstorm trên N1 và Desire vì game này chỉ hỗ trợ GPU PowerVR SGX thôi. Hy vọng sẽ sớm có phiên bản hỗ trợ dòng HTC giống như Nova! Lần trước mình có hỏi anh PhạmQuang về vấn đề này và anh ấy nói đã test game này chạy rất tốt trên N1 nhưng mình cài đi cài lại vẫn kô được.
Sandstorm cài trên desire vẩn chơi bình thường không có vấn đề gì .

nhathuy007

Em không cài dc bro ơi. E chép thư mục vào đúng đường dẫn nhưng nó vẫn bắt phải dowload tiếp chứ. Chán gê ....

napster

Cho mình hỏi cái này chơi trên wildfire QVGA được không mấy bác? Cám ơn nhiều.

nhathuy007

Haiz duong dẫn đó ngắn chứ đâu có dài đâu. Ai dân IT thì bik rồi. Cái này la bị lỗi ki thuật hay sao đó. Po tay rồi.

poseidon0380

haizz, nếu ko biết sửa thì chắc ăn nhất uninstall hết rồi cài apk rồi bật wifi lên download về, khoảng vài chục phút thôi.

romeo75

haizz, nếu ko biết sửa thì chắc ăn nhất uninstall hết rồi cài apk rồi bật wifi lên download về, khoảng vài chục phút thôi.

Bạn Poseidon ơi! Bạn đã hỏi đc anh Phạm Quang về game MC:Sandstorm chưa? Bạn Thoai_DakMil nói game đó chơi bình thường trên Desire vậy mà rất nhiều người có chơi đc trên Desire và N1 đâu, mặc dù đã làm theo đúng hướng dẫn! Phải chăng là do bản rom không phù hợp?