• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Asphalt 6 Adrenaline HD - GAME ĐUA XE (Cập nhật v1.3.3 - Google Play)

Status
Không mở trả lời sau này.

model91

Cập nhật Asphalt 6: Adrenaline HD v1.3.2
[Gameloft WapStore]

LINK:
http://www.box.com/s/ff494dc9e281c261e307

bản này khác bản 1.3.3 chỗ nào vậy bạn?

venusian

Moderator
links: 3/ Phiên bản v1.1.2: htc evo 3d die rồi, up lại hộ với. Thanks

Thử bản Asphalt 6: Adrenaline HD v1.3.2 đi bạn.

pro nao có data up len cho minh voi. sao minh down qua game ko dc vay. htc one x

Chưa tương thích bạn ạ. One X độ phân giải màn hình khủng quá nên còn nhiều Game chưa hoạt động đc.

Last edited by a moderator:

blackleo85

hix, bản nào hỗ trợ đuc cho HTC One X vậy bác? cho em xin cái link luôn đi, sao down ko đc hình như die hết rồi

saotinhyeu

ủa, m tưởng bản 1.3.3 cũng là HD rồi mà

Có rồi hả bác

One X thì chưa tương thích bạn nhé.

Chơi thử bản Asphalt 6: Adrenaline HD v1.3.2 coi sao.
Mod ui, cập nhật bản 1.3.3 HD đi :X hihi

Em vừa cài bản 1.3.2 này vào xong, cơ mà chả thấy nó có chữ HD nào ở logo hình app ngoài hay là ở bên trong logo khởi động gì cả

Chỉnh sửa cuối:

ndg1010

Mò mẫm cả đêm cài xong thì văng ra luôn, các bác nào có bản nào dùng được cho HD2 - Android thì share cho e mới

ferick

anh em ơi,mình dùng sensation chơi game này k nối với khác đua đc mà nó toàn bắt nối online,bro nào coa bản cài cho sen mà nối đc với các máy khác cùng đua thì cho mình xin với nhé.thank all.

thaingocduan

Update Asphalt 6: Adrenaline v1.3.7

cái này dành cho iphone mà làm mất cả công tải link gì mà chậm vãi tè ngồi cả buổi chiều mới xong cuối cùng ko dùng được

Last edited by a moderator:

cuulonggiang

desire s chơi được bản nào ạ :D

Trời ạ.... hỏi nhìu thế.... bật Google Play lên.... ấn vào cái kính lúp để tìm kiếm >> gõ vào chữ Asphalt 6..... rồi nó sẽ cho kết quả .... bản nào máy bạn cài đc thì nó mới hiện lên .... bản nào ko dùng cho máy bạn thì nó ko hiện lên đâu ...

Status
Không mở trả lời sau này.