• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Gameloft} Dungeon Hunter HD v3.1.1

poseidon0380

Game nhập vai.
Tắt wireless, đưa máy về airplane mode, install game rồi copy source vào. Enjoy!!
Do source SD là copy từ máy đã chọn ngôn ngữ tiếng đức nên vào game nên chuyển lại ngôn ngữ, hay trước khi copy thi del luôn mấy files save.
Link Mediafire.
APK
SD

huynhkyphu

=.=" Đang muốn khóc đây... mình cài vào HTC Wildfire thì game này ko chơi đc. Hình như ko đúng kích thước màn hình, bạn nào chỉ mình với

hboy

htc wildfire chỉ có độ phân giải 240*320 nên không chơi được đâu trò này hỗ trợ 480*800 lận,có thể tương lai sẽ có phiên bản gọn cho wildfire

bakery89

hình như magic 32a k chơi đc thì phải,lúc chưa copy data thì còn thấy hình,chỉ hơi thiếu 1tẹo ở dưới và bên phải,copy data xong màn hình đen thui luôn

j3a01

hd2 chơi tuốt mình phá băng hết 2 con, jo đang chơi con pháp sư cho đủ bộ.

MoodyHN

em mới chỉ copy file vào rồi setup trong máy thì nó bảo là ko phải original nên văng ra ngoài, mà copy source (55mb) đó vào đâu hả a?

hunterviet

Well-Known Member
không biết có ai hack game bản này chưa nhỉ, ai có chia xẻ cho mình và mọi người chơi chung với