• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Gameloft} MODERN COMBAT:Sandstorm HD 3.2.2 support Online - tested with Desire

poseidon0380

Hiện mới up được file apk, chịu khó down cache về lúc còn khoảng 40M thì hơi lâu chút.
Ko cần Airplane mode, chơi được online luôn!!!!
Tất cả mình đều test good trên HTC Desire 2.2
APK
SD

Chỉnh sửa cuối:

nguyendiep0108

ạc bác ơi link lỗi rồi. mà bác có thể up cache lên ko vậy. cuối tháng rùi 300mb em ko còn nữa nhà ko có wiff

poseidon0380

de tối nay về mìnhup cache file lên. Fixed link. Bản này đã c.r.a.c.k để chơi ko cần airplane mode cũng như tắt wireless.

dangchitrung

cũng như những game của gameloft hả bạn
nhưng sao mình chép source vào thẻ nhớ mà khi mở game lên vẫn bị đòi down

bestofstrongman

mấy bác chơi game này trên android thế nào?
mình chơi trên desire, phải nói là cực kì chán cảm ứng của tụi HTC này. cũng là cảm ứng đa chạm nhưng khi chơi game, xài 2 ngon để điều khiển mà luôn lung tung cả, cảm ứng không chính xác. còn cũng game này mà chơi trên iphone hay itouch thì cảm ứng ko bị nhảy. thiệt bó tay

romeo75

mấy bác chơi game này trên android thế nào?
mình chơi trên desire, phải nói là cực kì chán cảm ứng của tụi HTC này. cũng là cảm ứng đa chạm nhưng khi chơi game, xài 2 ngon để điều khiển mà luôn lung tung cả, cảm ứng không chính xác. còn cũng game này mà chơi trên iphone hay itouch thì cảm ứng ko bị nhảy. thiệt bó tay[/Q
Theo tớ đc biết thì những game của Gameloft đc tối ưu cho Iphone( chip Cortex A8, vga PowerVR SGX). Khi post sang cho các máy dùng chip Snapdragon thì không mượt mà và nhạy bằng.

Do bận quá giờ mới up được.

Bạn Poseidon ơi sao MC:Sandstorm HD v3.2.2 không thể cài đặt đc trên Milestone. Nó cứ báo là: NOT SETUP!~X(

bestofstrongman

ý mình ko phải là mượt, mà chính là cái cảm ứng của tụi htc cùi quá. đúng là điện dung nhưng khá dở. bác có thể down thử cái multitouch paint, ùi dùng 2 ngón tay vẽ 1 lúc. đầu tiên 2 ngon ở xa nhau, sau đó di gần lại thì sẽ thấy cảm ứng nó bị lệch và nhảy lung tung ngay.
chính vì thế mà khi chơi sandstorm, tay trái điều khiển phím điều hướng, tay phải bấm vào màn hình để xoay lên xoay xuống, xoay vài hồi là cảm ứng nhảy lung tung à

poseidon0380

hinh như vẫn bắt down thêm 40M nữa thì phải! Mình chỉ có một cái desire thôi nên ko test hết được, thông cảm đi!