• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Gameloft} Near Orbit Vanguard Alliance 3.1.6_only source for HTC Desire

poseidon0380

N.O.V.A Near Orbit Vanguard Alliance 3.1.6

[video=youtube;6-BddIJBKXc]http://www.youtube.com/watch?v=6-BddIJBKXc[/video]
Hướng dẫn:
Tắt wireless, đưa phone về chế độ airplane mode rồi install, sau do copy source. Enjoy!
HTC Desire only.
Lúc chơi ko bật wifi/3G.
APK
SD
Xin vui lòng đừng comment look like: thanks, thanks you, cám ơn, etc, diễn dàn có nút thanks nhen mấy bro. Vì đọc nhiều topic từ trang 1 đến trang 4,5 toàn thanks với cám ơn, vô ích.

Chỉnh sửa cuối:

romeo75

Desire chơi đc có nghĩa là N1 cũng ok phải ko bạn? Down thử xem nào. Mình chờ game này mãi. Các bản trước không chơi đc. Thanks bạn nha!
À bạn Poseidon có biết phiên bản game Modern combat: Sandstorm nào chạy đc trên N1 kô? Nếu có bạn up dùm nhé. Mình tìm mãi kô thấy!

Chỉnh sửa cuối:

romeo75

Đã test, chạy rất ngon lành trên Nexus one! Nếu có cả Modern Combat: Sandstorm nữa thì thật tuyệt vời! Một lần nữa cảm ơn bạn Poseidon!!!

haimap12

file data bỏ vào đường dẫn thế nào vậy?mình làm hoài mà game hong chạy? cứ báo bản original oai

poseidon0380

Lúc cài phải tắt wifi đưa máy về airplane lúc chơi cũng vậy. Nếu bị thông báo trên thì remove cài lại or nếu có quyền root thì xóa file theo đường dẫn: /data/data/com.gameloft.android.GAND.GloftNOHP/armdkf.bin

haimap12

Lúc cài phải tắt wifi đưa máy về airplane lúc chơi cũng vậy. Nếu bị thông báo trên thì remove cài lại or nếu có quyền root thì xóa file theo đường dẫn: /data/data/com.gameloft.android.GAND.GloftNOHP/armdkf.bin

xóa như thế nào vậy bạn..Mình mò hoài mà hỏng ra

poseidon0380

mình thấy bạn nên uninstall rồi cài lại là nhanh nhất đó. Nếu cho download dữ liệu về SD qua wifi thì sẽ chơi được khi bật connection, còn nếu chép manual lên SD thì lúc chơi phải tắt connection.
cái đó nằm ngoài root, ko phải trên sd card.

namtoday

Có cách nào chơi multi mà ko bị lỗi Not original copy ko hả các bác. Chỉ chơi được sau khi install, lần chạy thứ 2 lại báo lỗi hix