• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games FIFA-2006 cho N_GAGE QD

keke_nguyen

Em tải games fifa 2006 tại thế giới di động về nhưng mà chỉ có file 6R53, em làm theo hướng dẫn và đã tạo được shortcut ra màn hình nhưng mà khi chọn chơi thì lập tức máy báo lỗi sytem error. xin mọi người chỉ bảo giúp.em xin cảm ơn nhiều.(em đã fomat máy và thẻ rồi)

nguyenphuocho

Em tải games fifa 2006 tại thế giới di động về nhưng mà chỉ có file 6R53, em làm theo hướng dẫn và đã tạo được shortcut ra màn hình nhưng mà khi chọn chơi thì lập tức máy báo lỗi sytem error. xin mọi người chỉ bảo giúp.em xin cảm ơn nhiều.(em đã fomat máy và thẻ rồi)

Bạn down FiFa07 về xài nhé, copy các thư mục theo đúng đường dẫn là được

anhtraimu

Bạn dùng N-gage đúng không bản phải cập nhập thêm Libs của máy nữa mới chơi được .

Qvip

đúng đây không phải đao về là chơi ngay được đâu nhá bạn ,bạn phải tri chập thêm libs nữa là ok .

syberia

khi tải game về thì ngoài cái thư mục 6R53 trong bộ giải nén thường có 1 vài thư mục khác tên là Libs...mình cũng kô nhớ nữa. Bạn fải chép hết vào thì mới chạy đc game bình thường

vichou

cho mình hỏi game này có xài dc trên N70 hok vậy? nếu dc thì các phím bấm cũng giống như trên N_gage àh

syberia

Trên N70 hình như vẫn có thể xài đc game này, nhưng bạn fai tải 1 bộ libs riêng về. Trước đây, mình chơi nó trên con 76 thì bị lỗi âm thanh và mất màu, kô biết N70 thì sao.