• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games ONLINE tren s60(Hot!)

Status
Không mở trả lời sau này.

haloziplus

Chào các bạn! Hôm nay minh sẽ giới thiệu với các bạn 1 game online, game này đã từng được giới thiệu trên diễn dàng nhưng dây là bản free khong tốn tiền.
Với 1 máy s60 được kết nối GPRS (khi kết nối chơi game cũng không tính tiền) mình dã thư trên mạng vina còn những mạng khác mình chưa thử.
Khi đang ký bạn nhớ chú ý đang ký vào Word :3 vì trong đó có mình và vài người bạn nũa là người việt nam duy nhất đang chơi.

Bài viết này trích dẫn từ 1 người bạn trên Thiên Long là PhongHien
Nhớ Thank Cho em nếu thích nha

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
hì , game này có lâu roài , chơi tối xiềng GPRS lém :( , bk đã chơi qua, kết quả 1 cái thẻ cào bay trong 1 buổi tối ....

Game hay mà tốn xiềng wá :((

haloziplus

Ế bác co dùng Sim vina ko?Đảm bảo là sim vina ko mất tiền GPRS đâu cứ thử đi.tôi dùng mấy tháng rồi ko mất tiền

NEVER

Có thật là dùng SIM VINA không mất tiền hả. Tui cũng dùng Vina nhưng chưa biết thế nào cả? Để tối về xem thế nào đã

MaDemCT

À bạn cứ đăng ký GPRS đi vào là sẽ biết,đi đánh mềnh mệnh đánh rắn,lâu lâu lum được cây kiếm đeo vào nhìn cũng đã lắm, GPRS Vina thì được miễn phí, mấy mạng khắc thì ko biết????

Status
Không mở trả lời sau này.