• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Rồng lửa cực khủng

laocai_city

hihi.Mấy ngày tết rảnh tặng ae games này chơi cho zui nè.Hi.Mọi ngừơi zô đây download nha

đây là games khá hay và rất khó.Hj.Mình chơi chưa wa đc level 2.Hjx.Post bằng mobile nên mình chưa up hình ngay đc.Hẹn up hình sau nha :D
thanks all

Last edited by a moderator:

Whinny

Cho thêm cái screenshot đi chị ui...
Với lại cho cái link nó sáng lên nhé chị :D

jimmi_qyu

Java mà nặng như vậy chơi sẽ bị giật giật màn hình như là bị lag cho mà xem. thank đã chia sẽ>:)

jokebubu

Có ai test thử trên 76 chưa? Onl = DT chả dám down! Hơi nặng.......
Lỡ không chơi đc download về có mà .....

Quên mất, ngôn ngữ gì vậy? CHắc không phải là của bọn tàu đâu chứ...

Chỉnh sửa cuối:

N7610_rb

Tớ chạy trên 7610. Giao diện đẹp. Nhưng nặng cả tấn ấy, rớt luôn thằng em. :-/

Vothikieu

pótay luôn rồi. :(

Không down được bạn ơi up lại link đi~X(

Last edited by a moderator:

jimmi_qyu

game này có cho màn hình 320x240 không bạn??

Đích thị game này size gốc là 320*240 đấy bạn, mặc dù chủ topic đặt ở đây nhưng link vẫn là của size ấy đấy. Bạn dl về chơi nha. Chúc vui vẻ

laocai_city

Hj.có ai chơi đến lv5 chưa mình chơi trên 7500prims chạy như điên.Mỗi tội đến lv4,9 thì póchiếu.sax.Sax
IMG]http://matcuoi.com/smilies/yahoo_59.gif/IMG]:|

cuongbatit

N72 chơi lag quá làm nhiệm đầu tiên đánh mấy con sói nhặt hết 10 mản lông sói xong ko chơi được nữa lagg như máy tính PII