• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Truy Tìm Kho Báu hay

pvanhien1986

Giới Thiệu:
Cuối thế kỷ 16, sau khi vét sạch vàng bạc châu báu ở bờ biển Trung Quốc, Bạch Tần chỉ huy hải tặc Nhật Bản tràn vào Cửa Việt tiếp tục reo rắc nỗi kinh hoàng cho các thương thuyền trong vùng. Hoàng tử Phước Nguyên, con thứ sáu của Chúa Nguyễn Hoàng đã điều binh đánh chìm chiến tàu của bọn hải tặc. Trước khi bị bắt, Bạch Tần lao mình xuống biển sâu mang theo bí ẩn về toàn bộ kho báu của mình cướp được trong hàng chục năm tung hoành. Thủy quân Chúa Nguyễn ngày đêm tìm kiếm xác của Bạch Tần nhưng không có kết quả. Hơn 5 thế kỷ sau, hàng ngàn cuộc tìm kiếm kho báu vô vọng diễn ra, họ đã gần như bới tung cả vùng biển Cửa Việt nhưng dấu vết kho báu của Bạch Tần vẫn còn là 1 bí ẩn lớn. Trong một lần đi săn ảnh, bạn cứu được người săn kho báu già, ông lão đã cho bạn biết bí mật về kho báu của Bạch Tần. Với tài năng của mình, bạn nhận lời giúp ông ta đi giải đáp bí ẩn của kho báu.

Cách Chơi:
- Bạn dùng các phím mũi tên hoặc phím số 2, 4, 6, 8 để di chuyển góc nhắm của máy ảnh. Bấm phím Ok hoặc phím số 5 để chụp ảnh.
- Chú ý, bạn di chuyển thật nhẹ nhàng để tránh làm động các đàn cá nhé!
Download:http://www.mediafire.com/?k5i1mb5wnmm

Chỉnh sửa cuối:

h04ngl0ng

Có fải game này chơi 1 lần mất 10k k? Kái này game của ola thì fảj.6600 k chơi đc game này