• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GẶP NHAU ĐẦU NĂM 2011 TẠI HẢI DƯƠNG!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Sáng nay gọi cho anh Diệp thì nói bà xã bị ốm, gọi chú Thắng thì đi HN đám cưới...Còn chú Long thi OK. E thấy mưa nên cũng hơi ngại. Nếu ít người thì ta gặp nhau cafe chút. Anh Trung đang ở đâu ạ?

khong_co_ai

Active Member
anh em PDAViet HD đã gặp nhau tại cafe Bạch Đằng nhưng tiếc là ko đc đông đủ. Hi vong dip tet âm lịch sẽ đông đủ hơn.
Năm mới chúc mọi người mạnh khoe, hạnh phúc và thành đạt, chúc PDAViet HD ngày càng phát triển.

kdv2108

Active Member
Sáng nay bà xã ốm quá nên ko tham gia với anh em được.Trung về TM nhớ gọi mình nhé

khong_co_ai

Active Member
Vâng. Mong bà xã bác sớm khoẻ mạnh. Chúc bác và gia đình năm mới tràn đầy niềm vui!

anh em PDAViet HD đã gặp nhau tại cafe Bạch Đằng nhưng tiếc là ko đc đông đủ. Hi vong dip tet âm lịch sẽ đông đủ hơn.
Năm mới chúc mọi người mạnh khoe, hạnh phúc và thành đạt, chúc PDAViet HD ngày càng phát triển.

Mong là đầu năm anh em ngồi với nhau được đông đủ.

PhamHien

NGUYEN GIA mobile lâu lắm không gặp!
Năm mới kính chúc anh em và gia đình Sức khỏe - May mắn!

Tết AL sẽ off hoành tráng! Các bác chuẩn bị tinh thần đi!

NGUYEN GIA mobile lâu lắm không gặp!
Năm mới kính chúc anh em và gia đình Sức khỏe - May mắn!

Tết AL sẽ off hoành tráng! Các bác chuẩn bị tinh thần đi!

Tinh thần đã chuẩn bị sẵn sàng. Chờ mỗi offline nữa thôi anh Hiển ợ. :D

persie

dạ thưa các bác là em ở tận vùng dân tộc nên ko có cả tg lên mạng :)) . Tết Dương Lịch lỡ hẹn các bác rùi e xin hẹn các bác Tết Âm lịch thui. Quyết tâm nhịn rượu từ bjo để đầu năm về say với các bác 1 trận đã đời =))

khong_co_ai

Active Member
dạ thưa các bác là em ở tận vùng dân tộc nên ko có cả tg lên mạng :)) . Tết Dương Lịch lỡ hẹn các bác rùi e xin hẹn các bác Tết Âm lịch thui. Quyết tâm nhịn rượu từ bjo để đầu năm về say với các bác 1 trận đã đời =))
Pác này nghe có vẻ hoàn cảnh quá nhỉ. Khi nào off Hiển nhớ đánh dây thép trực tiếp cho Pác ấy không có pác ấy lại buồn nha.

Status
Không mở trả lời sau này.