• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GBA] Max Payne[Lửa Hận Thù] -Giả Lập Siêu KhỦnG

nouvu2372

[GBA] Max Payne

Giới Thiệu

Max Payne kể về một cảnh sát ngầm, lần theo dấu vết những kẻ đã sát hại gia đình và đồng đội của anh. Quyết tâm trả thù, cuộc điều tra biến thành một hành trình ác mộng đưa anh dấn sâu vào thế giới xã hội đen. Max (Mark Wahlberg) buộc phải chiến đấu chống lại những tên tội phạm máu lạnh và đối mặt với một sự phản bội không ngờ tới...

Trong suốt chiều dài của Game nhân vật của chúng ta sẽ đối đầu với vô vàng những thử thách khắc nghiệt,chiến đấu-đối mặt với bọn tội phạm-khả năng sử dụng thành thạo các loại vũ khí sẽ làm cho các bạn thích thú!

Cách cài đặt:
Nếu bạn nào chưa có chương trình giả lập Gba thì hãy download file đính kèm bên dưới cài vào thẻ nhớ nhé.Có rồi trhì thôi.
Sau đó download game về và chép vào theo đường dẫn D:\Data\others\vbag

Chỉnh sửa cuối:

nh0x1uv2911

thanks cho sự nhiệt tình của bạn.nhưng tiếc cái mình dùng m600i đẵ cài vbag của bạn nhưng không chơi được:((.Khi tap vao nút play thì bị văng ra ngoài menu:Application closed
Application
vbag
Reason code
user
Reason number
130
Bạn làm ơn giài thích va chỉ dẫn hộ mình được ko:)?mình đã thank bạn rùi đấy=D>.

nh0x1uv2911

cảm ơn bạn.Nhưng mình ngồi 10 phút moi đọc được cái code,và đã đăng kí rùi:D.Bạn có biết ntn ko?Nhìn game phê quá,không chơi được thì quá tiếc. Mong bạn chỉ giáo

nh0x1uv2911

Bro ơi. Em vẫn bị lỗi number 130:-??, nouvu và các bro # xem hộ em với. Nhìn game phê quá.:((

huyphuong1905

thanks cho sự nhiệt tình của bạn.nhưng tiếc cái mình dùng m600i đẵ cài vbag của bạn nhưng không chơi được:((.Khi tap vao nút play thì bị văng ra ngoài menu:Application closed
Application
vbag
Reason code
user
Reason number
130
Bạn làm ơn giài thích va chỉ dẫn hộ mình được ko:)?mình đã thank bạn rùi đấy=D>.

theo tui bít thì như vậy là bị vỉut ròi đó bạn..hxhhx tui cũng bị nữa nè

camaptot

[GBA] Max Payne

Giới Thiệu

Max Payne kể về một cảnh sát ngầm, lần theo dấu vết những kẻ đã sát hại gia đình và đồng đội của anh. Quyết tâm trả thù, cuộc điều tra biến thành một hành trình ác mộng đưa anh dấn sâu vào thế giới xã hội đen. Max (Mark Wahlberg) buộc phải chiến đấu chống lại những tên tội phạm máu lạnh và đối mặt với một sự phản bội không ngờ tới...

Trong suốt chiều dài của Game nhân vật của chúng ta sẽ đối đầu với vô vàng những thử thách khắc nghiệt,chiến đấu-đối mặt với bọn tội phạm-khả năng sử dụng thành thạo các loại vũ khí sẽ làm cho các bạn thích thú!

Cách cài đặt:
Nếu bạn nào chưa có chương trình giả lập Gba thì hãy download file đính kèm bên dưới cài vào thẻ nhớ nhé.Có rồi trhì thôi.
Sau đó download game về và chép vào theo đường dẫn D:\Data\others\vbag

link die rồi bạn ơi :(( game này hấp dẫn quá bạn post lại cho mình được không. thanks!

syvn7154

Thấy hay cứ thanks, không cần biết có chơi hay không.:D

Không biết còn được mấy game hay cho UIQ nữa nhỉ. Hôm nọ đọc bài SONY ngừng phát triển UIQ em buồn quá.Nhớ lại cảm giác ngày xưa xài PALM TUNGSTEN T3 hoành tráng thế mà rồi cũng ngừng phát triển.:(( .Ôi, quy luật của cuộc sống.

kvanquang

Tiện đây cho tui hỏi,P990 có soft nào giúp cho lúc đóng bàn phím nhưng vẫn sủ dụng được cảm ứng ko(tức là vẫn như khi mở bàn phím),vì tui thấy trên p910 có soft như vậy,nếu có thì chơi game GBA chắc sẽ dễ dàng hơn.Thank

Nguyen_Minh

Tiện đây cho tui hỏi,P990 có soft nào giúp cho lúc đóng bàn phím nhưng vẫn sủ dụng được cảm ứng ko(tức là vẫn như khi mở bàn phím),vì tui thấy trên p910 có soft như vậy,nếu có thì chơi game GBA chắc sẽ dễ dàng hơn.Thank

Ko bác ạ! Đóng flip thì thôi chứ ko xài đc màn hình cảm ứng đâu