• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGmusic v3.01 việt hóa by vokhanhyen

vokhanhyen

Dù biết rằng bi giờ đối với các bạn đã có ttpod là vô đối ,nhưng thôi thì v1 có oggplayer và cái GGmusic này hay nhất
Phiên bản phần mềm chỉ việt hóa cho SymbianOs6.1 cho ai còn quan tâm đến Ngage
Note:Một phần mềm việt hóa chuối tỷ nên chỉ việt hóa 85% cho các bạn,mình có thể việt hóa hoàn toàn nhưng:chán ,đau cả mắt,mỏi cả lưng,đau cả đầu ! 8-|Như thế là cũng quá đủ cho các bạn sử dụng
Phần mềm buộc lòng bị giới hạn kí tự nên không tránh được lỗi bất thường !;)
(có thể fix lại nhưng thôi ! vẫn nghe và sử dụng là Ok rồi )
Phần mềm phiên bản đươc việt hóa beta dành riêng cho OS6.1.
Thật sự có ai quan tâm thì hãy PM cho mình để nhận file việt hóa.Còn v2,v3 có TTPOD rồi hic :-/

JuRay-Duan

Dù biết rằng bi giờ đối với các bạn đã có ttpod là vô đối ,nhưng thôi thì v1 có oggplayer và cái GGmusic này hay nhất
Phiên bản phần mềm chỉ việt hóa cho SymbianOs6.1 cho ai còn quan tâm đến Ngage
.......
Aaa!! kô thấy link đâu hết, làm sao mọi người down đc hở bạn :-?
Add link vô đi nào =D>

nguoiqualoicu

Aaa!! kô thấy link đâu hết, làm sao mọi người down đc hở bạn :-?
Add link vô đi nào =D>

Đọc kỹ bài viết đi, nếu bạn muốn xài thử thì pm cho chủ topic để nhận đc file rsc Việt của chương trình này.Còn GGmusic bản tiếng Trung thì có đầy trên các forum,bạn có thể search về mà xài thử. Nói chung cái này chỉ hữu dụng với v1 còn v2 thì xài TTpod là đc rồi.

anhtamhcm

Đọc kỹ bài viết đi, nếu bạn muốn xài thử thì pm cho chủ topic để nhận đc file rsc Việt của chương trình này.Còn GGmusic bản tiếng Trung thì có đầy trên các forum,bạn có thể search về mà xài thử. Nói chung cái này chỉ hữu dụng với v1 còn v2 thì xài TTpod là đc rồi.

Bạn cũng nên đọc kỹ bài đi nhá>:) Vokhanhyen Việt hóa file APP chứ không phảo RSC. Vì với GGMusic có Việt hóa vào RSC cũng vô ích>:)>:)>:)

Kojiro

Super V.I.P
Bị khống chế kí tự nên câu cú dịch bị hạn chế quá hen. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã cố gắng nhé!

Nếu việc up file đã việt hóa lên ko ảnh hưởng đến ai thì mong bạn up lên luôn cho anh em tiện theo dõi!

RACKQUAN

Phần mềm buộc lòng bị giới hạn kí tự nên không tránh được lỗi bất thường !;)
(có thể fix lại nhưng thôi ! vẫn nghe và sử dụng là Ok rồi )

Fix bằng cách nào vậy? Vokhanhyen,nói sơ sơ mình sẽ tụ mò mà...

Anhquoi

Mình đang dùng ngage dùng ultra mp3 chán quá cho mình xin bản vh full đi bạn